Wasichana wengi mitandaoni njaa, ukimcheki tu anakulilia shida

Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
8,098
Points
2,000
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
8,098 2,000
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
8,098
Points
2,000
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
8,098 2,000
Sasa kama ana shida kuombwa 15000 unatangaza ukiombwa mil si utafunga mtaa. Mbna pum**bu Zako zikibana unaomba show huangalii muda mliokutana wewe utakuwa wakiume sio mwanaume.
ndio mnajisifu eeh, ati ukiombwa milioni
 
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2015
Messages
11,368
Points
2,000
rubii

rubii

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2015
11,368 2,000
Si bora huyo 15000
Mimi niligundua mwanaume wa mtandaoni ukitaka umkatae kijanja mpe jiwe
huwa sikukatai ila ukisogea tu naanza na iphone
Wengi huishia matusi tu....mie roho yangu burudanii
Akufukuzae hakwambii toka! JIongeze dogo
 
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2016
Messages
732
Points
1,000
D

DEAL88

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2016
732 1,000
mapovu yanawatoka yaani kuna demu niliomba zigo akaelewa kutaka kupakua app akasingizia ngoja amalize pepa nikatulia siku....hiyo hiyo akaomba hela ya kusukia nikamkadiria nikampa kidogo baada ya siku kamaliza pepa nikaenda kumpitia chuo tukapitia kkoo kwenda home anasema hajajiandaa siku ingine mara bado mapema nikamwambia mbona khs vocha,hela ya kusuka hukusubiri upite mwaka ndo uanze kuomba?huku wiki moja nyuma kashaomba hela ya mkoba, bando la chuo ndo usiseme na mm kila alichoomba nikawa namwambia mwisho wa mwezi nilimtelekeza kkoo hata nauli sikumpa alitukana kinoma nikamwambia mbwa kala mbwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,304,803
Members 501,517
Posts 31,527,585
Top