Huyo mpuuzi anadhani ndoa ni vikoba.
🤣🤣🤣🤣🤣Kuna sheria yo yote ambayo imevunjwa mkuu? Attachment yako kwenye TECNO yangu haifunguki...
Inasikitisha na kuhuzunisha pale mwanamke asiye na mume anapotoa ushauri kuhusu ndoa, video hiyo hapo
View attachment 1501416
Yaani hatari sana mkuu!Ndo hawa wanajikuta washaurii wa ndoa hata mwezi hawamalizi wameachika
Anaongea pumbaaaa,sijajua kwanini siku hizi ndoa inachukuliwa simple hivi!
Ha ha ha noma sana.Huyo ndio manka yeye chakula hachangii bora mlale njaa
Amina. Umeongea kweli tupuKweli ndoa ni vita unayolala na adui wako kitanda kimoja
Huo ushauri hautekelezeki kwa mwanamke yoyte mwenye moyo wa nyama just imagine alaze watoto wake njaa kwa ajili ya kumkomoa mwanaume!
Aliwazalo mjinga ndilo litakalomtokea unaingia kwenye ndoa with full defense ya namna gani mtagawana mali tena in writings pale mtakapotengana...
yaan hapo kaugomvi kadogo tu wanawake wasivyo na vifua atarukia kuonyesha hizo docs na namna atakavyoku empty kama mkiachana
Ningekua bwana harusi ningefutilia mbali hiyo ndoa regardless maandalizi yamefikia hatua gani
Na kama naiona hii video wakati huo ndoa ilishafungwa from there onwards maisha yatabadilika pakubwa sana
kama alikua hachangii meza ntapunguza bajeti kwa 70% ili atop up hiyo inayobaki kama nlikua natoa 1M kwa mwezi kwa ajili ya chakula ntatoa 300k tu then naangalia reaction yake
ikiwa equal and opposite to my action (newton third law of motion) then maamuzi magumu lazima yafuate
Ni mjinga sana tena hajielewi.Uyu mwanamke mpumbavu sana anawajaza ubuyu wanawake wenzake
inaonekana una uzoefu nao sana... ahahaaa,kipofu anajaribu kuwaelekea vipofu wenzake njia..
Wanawake wengi hawajui kwanini wanaolewa....yaani wanaingia Kwenye ndoa na mentality za kuachana na kugawana Mali.
What man think about come about...
Afu wanawake kimbaombao tena wawe weupeweupe wasio kuwa na tako wala titi wanajifanya wanazijua Mali...afu vikatiri kweli
Inasikitisha na kuhuzunisha pale mwanamke asiye na mume anapotoa ushauri kuhusu ndoa, video hiyo hapo
View attachment 1501416
[/QUOTE
Ndoa sio upatu, mbwa mmoja ww... unakuta dem mwenyewe mzigo..