Washakata umeme na leo ndo 9 december.

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
19,675
2,000
Tanesco vipi tunajiandaa watu kuangalia gwaride mshafanya yenu kwa nini lakin? kama kuna mgao wa umeme si mseme ukweli tu kuwa punzi ndogo root ndefu hii aibu tena siku ya muhimu leo umeme kukatwa.

Mheshimiwa angaika nao hao Tanesco wanakudanganya hali tete mgao wa umeme upo msitudanganye watz.
 

Muyobhyo

JF-Expert Member
Oct 9, 2014
8,162
2,000
Tumeambiwa ni hitilafu, 15 december tatizo litaisha, vumilia mkuu
 

Muyobhyo

JF-Expert Member
Oct 9, 2014
8,162
2,000
Wengine tumekatiwa mida ya tisa/kumi alfajiri...
I wish tanesco ipate mshindani km mitandao ya simu...yaje ya wakute ya ttcl....
Tofali nipo ukerewe home wamefunga mobisol, naona tunapeta tu huo mgao hatuujui, naona watu wakilalamika tu
 

kuduman201036

JF-Expert Member
Aug 26, 2015
3,982
2,000
Wengine tumekatiwa mida ya tisa/kumi alfajiri...
I wish tanesco ipate mshindani km mitandao ya simu...yaje ya wakute ya ttcl....
We sio tofali ,daah una mwaga point namna hii badili jina maana tofali ninalolijua mm ni restless
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom