kipindupindu JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 1,054 Reaction score 170 Oct 27, 2011 #1 ipe maneno picha hii!
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,550 Oct 27, 2011 #2 Hiyo kali,usiombe uchezewe faul kama hyo
kipindupindu JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 1,054 Reaction score 170 Oct 27, 2011 Thread starter #3 Baba V said: Hiyo kali,usiombe uchezewe faul kama hyo Click to expand... yaani man city wadhalilishaji mno!
Baba V said: Hiyo kali,usiombe uchezewe faul kama hyo Click to expand... yaani man city wadhalilishaji mno!
kipindupindu JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 1,054 Reaction score 170 Oct 27, 2011 Thread starter #4 myie mashabiki wa manche-sita mko wapi?au nianze kuwataja kwa majina?
U undugukazi JF-Expert Member Joined Sep 15, 2011 Posts 315 Reaction score 82 Oct 27, 2011 #5 Huo mkono umeenda wapi??? Duh yani magoli na kufanyiwa vitendo vya kizalilishaji hivi ni hatari..poleni man u
Huo mkono umeenda wapi??? Duh yani magoli na kufanyiwa vitendo vya kizalilishaji hivi ni hatari..poleni man u
M Mahona Senior Member Joined Sep 29, 2011 Posts 162 Reaction score 13 Oct 27, 2011 #6 Duh, naona waliamua kufunga magoli ya kuvunja record
Bigirita Platinum Member Joined Feb 12, 2007 Posts 16,043 Reaction score 7,477 Oct 27, 2011 #7 duh!! aseee!!
M Msharika JF-Expert Member Joined May 15, 2009 Posts 947 Reaction score 71 Oct 27, 2011 #8 hiyo ndiyo man city
Msarendo JF-Expert Member Joined Jan 29, 2011 Posts 10,916 Reaction score 7,122 Oct 27, 2011 #9 Ferdinand Anapigwa dole na tevez.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Oct 27, 2011 #10 Hahahaha!!
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Oct 28, 2011 #11 Ni kama anamfanyia ng'ombe Pregnancy Diagnosis...
Donnie Charlie JF-Expert Member Joined Sep 16, 2009 Posts 18,892 Reaction score 22,309 Oct 28, 2011 #12 kipindupindu said: myie mashabiki wa manche-sita mko wapi?au nianze kuwataja kwa majina? Click to expand... tupo, unasemaje?
kipindupindu said: myie mashabiki wa manche-sita mko wapi?au nianze kuwataja kwa majina? Click to expand... tupo, unasemaje?
Dumelambegu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 1,052 Reaction score 260 Oct 28, 2011 #13 Kumbe walipigwa hata magoli ya impossible angle!!!! Duuu, kwa kweli Man City ni vidume.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,859 Reaction score 13,838 Oct 28, 2011 #14 Ilikuwa hatari bin danger.
kipindupindu JF-Expert Member Joined Dec 16, 2010 Posts 1,054 Reaction score 170 Oct 28, 2011 Thread starter #15 hiki kipigo man hawatakisahau.
BornTown JF-Expert Member Joined May 7, 2008 Posts 1,716 Reaction score 486 Oct 28, 2011 #16 Anamnyoosha msuli wa kwenye masaburi umekakamaa!
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,928 Reaction score 1,162 Oct 28, 2011 #17 Akitoa Mkono tu, angalia inzi watavyomfuata!
nginda JF-Expert Member Joined Nov 4, 2010 Posts 744 Reaction score 82 Oct 28, 2011 #18 Si alimnaninhii mwenyewe!!!!!!!! wewe ungefanyaje?
Chatumkali JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 2,037 Reaction score 459 Oct 28, 2011 #19 Likwanda said: Akitoa Mkono tu, angalia inzi watavyomfuata! Click to expand... Nzi wakidhungu!
Makoye Matale JF-Expert Member Joined May 2, 2011 Posts 6,490 Reaction score 2,104 Oct 28, 2011 #20 Ni kama PV check up au Artificial Insemination.