Tetesi: Wasanii wengi kumfuata Wema Sepetu, CHADEMA kuweni makini

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Messages
5,030
Points
2,000

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2014
5,030 2,000
Hii taarifa imenaswa mahali kua kuna kundi kubwa la wasanii muda si mrefu wataungana na msaani mwenzao Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA, kundi hilo linadaiwa kua na wasanii maarufu nchini hasa wale wanachama wa CCM kujumuisha bongo moviez na Mziki. Ni wale ambao kwa kiasi kikubwa walishiriki kwenye kampeni za uchaguzi mkuu 2015.


Sababu kuu ya wao kufikia maamuzi hayo kutoridhishwa na jinsi ambao wenzao wanaadhibiwa kwa tuhuma za kujihudisha na Madawa ya kulevya bila ya kua na ushahidi tena kwa kuwadhalilisha hadharani bila kufuata taratibu za kisheria. Sababu nyingine wamedai kutelekezwa na chama chao mama ambacho walikipa nguvu kwa kiasi kikubwa wakati wa kampeni na hata wengine kutotimiziwa madeni yao hivyo hawaoni faida kuendelea kubaki mahali pasipo na shukrani.

KWAANINI CHADEMA WAWE MAKINI?

Inasemekana kua ndani ya kundi hilo kuna wale wasanii ambao walituhumiwa kulipwa tshs million 2 kila mmoja ili kunogesha ile press ya kijana mpambanaji wa Madawa ya kulevya, swali la kujiuliza kama kweli walilipwa mil 2 kila moja, je wameshavuta halafu wanasepa au kuna mchezo unachezwa ili kufumba hilo suala la mgao wa pesa hizo kuepuka kumtia mtu aibu juu ya uhalisia wake na nia yake ya kupambana na madawa?

Hivyo hilo suala CHADEMA katika kuwapokea wageni wawe makini sana, isijekua ni mafuriko ya msimu tu.
 

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
5,726
Points
2,000

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
5,726 2,000
alie weka thamani sawa ya kura kwa watanzania alikosea sana.

haiwezekani bendera fata upepo, mtu asiye na uwezo wa kufikiria kura yake kuwa na thamani sawa na anayefikiria.

hao wasanii ni bendera fata upepo (kama ni kweli) maana hawajui nini kinawapeleka huko zaidi ya kumfata wema
 

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
14,063
Points
2,000

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
14,063 2,000
alie weka thamani sawa ya kura kwa watanzania alikosea sana.

haiwezekani bendera fata upepo, mtu asiye na uwezo wa kufikiria kura yake kuwa na thamani sawa na anayefikiria.

hao wasanii ni bendera fata upepo (kama ni kweli) maana hawajui nini kinawapeleka huko zaidi ya kumfata wema
Ndio maana marekani kuna electoral college
 

999

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
2,233
Points
2,000

999

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
2,233 2,000
Suala la kupokea 2m liko wazi halina ubishi.
Daudi anachofanya ni kuuwa makundi mengine ya wauza unga ili kundi lake lipasue anga bila mpinzani.

GSM,
semaaa " Daresalaaam"

Connect Rinda.
 

cansir

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
304
Points
500

cansir

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
304 500
Ngoja waweke kodi kwenye matamasha yao watarudi wenyewe waganga njaa hao wanaleta siasa za upepo wala hatuwataki upinzani
 

Forum statistics

Threads 1,382,025
Members 526,249
Posts 33,817,630
Top