Wasanii wa bongo movie


C

Contigo

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
5
Likes
0
Points
0
C

Contigo

Member
Joined Nov 25, 2012
5 0 0
Sijapendezwa na tabia za wasanii wa bongo movie kabisa hasa wa kike. Nadhani watanzania wenzangu mtaungana na mimi kwa asilimia zote. Nawasihii wabadilike kwani kwa tabia zao hawatafika popote.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,609
Likes
1,648
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,609 1,648 280
Watu tunataka kucheka halafu nyie mnatoa ushauri kama vile tupo angaza
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,432
Likes
11,207
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,432 11,207 280
Baba V,
WAHEED SUDAY na mwanaumee mbona mmemkata maini Contigo?
Mwenyewe kaja na gia zote,afu mnampiga STOP ya mwana Nikome.
 
Last edited by a moderator:
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
4,766
Likes
325
Points
180
MESTOD

MESTOD

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
4,766 325 180
Sijapendezwa na tabia za wasanii wa bongo movie kabisa hasa wa kike. Nadhani watanzania wenzangu mtaungana na mimi kwa asilimia zote. Nawasihii wabadilike kwani kwa tabia zao hawatafika popote.
Hii siyo ya utani hii, peleka jukwaa husika!
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,609
Likes
1,648
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,609 1,648 280

Forum statistics

Threads 1,237,390
Members 475,533
Posts 29,286,823