Wasanii na ujambazi; Bob Junior achunguzwe

Wasanii na ujambazi; Bob Junior achunguzwe

Hivi nini maana ya ujambazi? hivi kila wizi ni ujambazi ? na je kila ujambazi ni wizi? nafikiri kuna mstari wa kutenganisha haya mambo,kwa maoni yangu waliouwawa ni wezi,ni vibaka na police walitumia nguvu nyingi kupita kiasi [excesive force]
 
polisi waliambiwa hivyo kwa majambazi....siyo hawa vibaka na wadokozi
 
Udeude,alitunga ulewimbo wa lady jay de ft mr blue:Na wangu, maskini.inakuwaje mtu unakipaji alaf unashindwa kukitumia unaenda kuwa mwizi wa pawa windo.Ila all in all suala la kuwaua watuhumiwa wa wizi si busara kabisa,kwanza ukiangalia wengi wetu ni wezi tu kama huyo tunaye,shambulia,kama si mwizi wa mke wa mtu bas kuna kitu unajipatia isivyo halali

Lady Jay Dee Ft: Mr. Blue - Wangu {Official HD Vi…:
 
Wewe hujawahi kuibiwa ndiyo maana unasema hivyo ,mi hata mtu akiiba njiti ya kiberiti a deletiwe tu,ila walikosea kuwaita majambazi hao ni wezi tu wa kawaida au vibaka
Taarifa zinasema walikuwa na silaha, na walitaka kuzitumia dhidi ya polisi, ndio sababu wakawaua.
 
Taarifa zinasema walikuwa na silaha, na walitaka kuzitumia dhidi ya polisi, ndio sababu wakawaua.
Utawala wa sheria ni muhimu sana. Kama tutauana kwa tuhuma tu, kila mtu atakufa sikumoja.
Mtu aliyeshika silaha yenye ncha kali unampiga mtu risasi?
Watu wanaweza kumzushia mtu tu wakamuua. Siungi mkono kabisa ushenzi wa namna hii. Nchi inapofikia rule of jungle inatawala hakuwezi kuwa na haki. Kila mtu hakim, mtu akikunadia mwizi tu, inatosha kukuua. Kwa bahati mbaya mtu akishakufa huwezi kumrejesha kama kuna makosa.
 
Wewe hujawahi kuibiwa ndiyo maana unasema hivyo ,mi hata mtu akiiba njiti ya kiberiti a deletiwe tu,ila walikosea kuwaita majambazi hao ni wezi tu wa kawaida au vibaka
Nimeshawahi kuibiwa sana! Na wizi unanikera. Lakini kuibiwa kwangu sio sababu ya kuua watu wasio na hatia kwaajili ya kuridhisha nafsi yangu kwa hasara niliyopata. Nategemea kila mtu mwenye hekima angeona hivyo.
Hili swala mnalichukulia kwa pupa lakini ni uvunjaji mkubwa wa haki za binadamu. Kumuua mtu ambaye hakuna hata ushahidi kwamba kaiba. Hajakamatwa hata na kitu. Hana hata silaha. Eti kitu chenye ncha kali. Aibu.
Watu wamefukuzwa na pikipiki sasa kitu cha ncha kali kilihatarisha vipi usalama wa askari kiasi cha kupiga risasi ya kuua. Na nina uhakika hata hicho kitu chenye ncha kali hakikuwepo. Hizo zinaweza kuwa ni porojo za kawaida kuhalalisha hayo mauaji tu.
Wananchi kujichukulia hatua mikononi au polisi kuua kwa stail hizi ni kushindwa kwa mfumo wa kisheria na haki. Lakini tusipoangalia kama tutachekelea haya mambo kesho mwanao au wewe mwenyewa utakuja kuuwawa bila kosa utanikumbuka.
 
mwizi kwangu sumu mpenda vya bure nakoz tu zinamtosha ahera akasimulie
 
Huyo sharouharo anatakiwa kutiwa jela wahuni wamgegede bila vilainishi akili ndo itamkaa sawa
 
Wakamatwe wakiwa hai ili wapewe tuzo na pongezi??

Muhalifu wa namna hiii anaweza na amejipanga kuua na kuzuru. So hakuna namna kama walikataa ku surrender.
Na wewe ni mualifu. Inabidi uuwawe. Unashabikiaje mtu mwingine kuuwawa kwa tuhuma, sio hata ushahidi wa kukutwa na kitu.
Kuna adhabu za mwizi. Na kifo sio adhabu mojawapo. Watu humu ni wezi kama mngekua mnauwawa kwa wizi mnaofanya asingebakia mtu hapa.
Maofisini mnawaibia mabosi wenu . Eti mbuzi kula kwa urefu wa kamba yake. Wote inabidi muuwawe tu kumbe.
 
Na wewe ni mualifu. Inabidi uuwawe. Unashabikiaje mtu mwingine kuuwawa kwa tuhuma, sio hata ushahidi wa kukutwa na kitu.
Kuna adhabu za mwizi. Na kifo sio adhabu mojawapo. Watu humu ni wezi kama mngekua mnauwawa kwa wizi mnaofanya asingebakia mtu hapa.
Maofisini mnawaibia mabosi wenu . Eti mbuzi kula kwa urefu wa kamba yake. Wote inabidi muuwawe tu kumbe.
Kuiba ni jambo moja na kupora kwa silaha na jambo lingine , maana anayeenda kuporwa anaweza zulika ama hata kuuliwa.....

Hasa hapa ni mchezo wa kuwaiana.
 
Bob junior na vile viuno ka yondo sister kumbe jamb la wazi...[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji31]
 
Nimeshawahi kuibiwa sana! Na wizi unanikera. Lakini kuibiwa kwangu sio sababu ya kuua watu wasio na hatia kwaajili ya kuridhisha nafsi yangu kwa hasara niliyopata. Nategemea kila mtu mwenye hekima angeona hivyo.
Hili swala mnalichukulia kwa pupa lakini ni uvunjaji mkubwa wa haki za binadamu. Kumuua mtu ambaye hakuna hata ushahidi kwamba kaiba. Hajakamatwa hata na kitu. Hana hata silaha. Eti kitu chenye ncha kali. Aibu.
Watu wamefukuzwa na pikipiki sasa kitu cha ncha kali kilihatarisha vipi usalama wa askari kiasi cha kupiga risasi ya kuua. Na nina uhakika hata hicho kitu chenye ncha kali hakikuwepo. Hizo zinaweza kuwa ni porojo za kawaida kuhalalisha hayo mauaji tu.
Wananchi kujichukulia hatua mikononi au polisi kuua kwa stail hizi ni kushindwa kwa mfumo wa kisheria na haki. Lakini tusipoangalia kama tutachekelea haya mambo kesho mwanao au wewe mwenyewa utakuja kuuwawa bila kosa utanikumbuka.

imenikumbusha kijana mmoja aliuawawa kwa makosa ilikuwa hivi kijana ni mgeni hapo mtaani alikwenda kumtembelea mjomba wake akawa ametumwa dukani kwenye mpesa atoe hela kutokana na ugeni akangia kwenye kiduka ambacho ni grocery hawana mpesa na mwenye hicho kiduka hakuwepo ndani basi kijana alipoingia ndani hakuona mtu akatoka ile anatoka akakutana na mwenye grocery badala ya kumhoji kijana yeye akasema mwizi mjini hakuna dogo watu wakafika kijana akasema amekuja kutoa hela kwenye simu watu hawakusikiliza matokeo yake wakamwua kijana wa form 4 bila kosa ilikuwa ni masikitiko hata kwa mwenye grocery pale alipogundua ukweli baba ya kijana alimshitaki mwenye duka alikuwa mwanamke na aliwekwa ndani miaka 3 ndugu wa mwanamke wakaenda kumwomba baba wa kijana mwisho alijitoa kwenye kesi baada ya kusema alishampoteza mtoto wake hana haja ya kuendelea na kesi sijajua kama yule mwanamke alitoka au la.......inaweza kutokea kosa kama hilo.....lakini wezi/vibaka wanakera sana
 
Juzi kuna jamaa nilisikia anadai Bob junior kamuibia mke...inaonekana hawa jamaa katabia cha wizi kapo kwenye damu....wake za watu mpaka vifaa vya magari sasa...!
 
Kuiba ni jambo moja na kupora kwa silaha na jambo lingine , maana anayeenda kuporwa anaweza zulika ama hata kuuliwa.....

Hasa hapa ni mchezo wa kuwaiana.
Silaha gani kakamatwa nayo? Mbona hata hakuna silaha yoyote. Nasikia kitu chenye ncha kali. Sasa hata ukiwa na peni mfukoni si kitu chenye ncha kali? Uuaji ni ushetani na sio kitu cha mtu yeyote mwenye ubinadamu kushabikia. Hasa pale anapofanyiwa mtu bila hatia.
Ndio maana kuna mahakama. Mtu anatakiwa apewe adhabu akishathibitika kutenda kosa. Sasa mtu kanadiwa tu mwizi kauawa kimakosa, unarejesha vipi uhai wake.
Hata mimi watu wakinifukuza kutaka kuniua, na sina hatia nitajitetea na silaha yoyote niliyonayo.
 
Hapa polisi lazima wakubali wametumia nguvu kubwa.Msemaji wa polisi amesema walikuwa hawana bunduki iweje wapigwe risasi.Hao walikuwa wezi tu na sio majambazi polisi tumieni silaha vizuri ama sivyo mtamwaga damu za watu wengi kwa kisingizio cha ujambazi.
 
Kwanini walishindwa kuwakamata wakiwa hai wakati hawakuwa na silaha za moto!
Unarudia swali wakat comments kibao zmeshajibu!.
Ingekuwa enzi za Mjerumani,shaba hazitoshi. Baada ya kuuawa ilitakiwa hizo maiti zicharazwe viboko hamsa ishirini@1.
Uhalifu hasa huu wa ujambazi asitokee mtu kabana pua lake kuteteatetea,et ooh walikuwa hawana silaha! Hizo zilizosemwa zenye ncha Kali walizokuwa wakijihami nazo, je yalikuwa ni mabox ya chokoleti? Raia wema wenye hasira zao, siyo wajinga kupakazia wizi watu bila ya kuwa na mashiko mchana kweupe. Ingekuwa ucku tungewezasema kuwa labda ni hila ya ugoni, watu kupakaziwa!
Tusipende sana kutetea uozo kwa hadhira iliyokwisha choshwa na vibaka na majambazi yarudishayo nyuma maendeleo ya watu.
Ponapona yako kwa kuwa kiherehere chako unakitolea jf. Ingekuwa ndiyo kwenye tukio lenyewe, wallah ungeunganishwa.
 
Unarudia swali wakat comments kibao zmeshajibu!.
Ingekuwa enzi za Mjerumani,shaba hazitoshi. Baada ya kuuawa ilitakiwa hizo maiti zicharazwe viboko hamsa ishirini@1.
Uhalifu hasa huu wa ujambazi asitokee mtu kabana pua lake kuteteatetea,et ooh walikuwa hawana silaha! Hizo zilizosemwa zenye ncha Kali walizokuwa wakijihami nazo, je yalikuwa ni mabox ya chokoleti? Raia wema wenye hasira zao, siyo wajinga kupakazia wizi watu bila ya kuwa na mashiko mchana kweupe. Ingekuwa ucku tungewezasema kuwa labda ni hila ya ugoni, watu kupakaziwa!
Tusipende sana kutetea uozo kwa hadhira iliyokwisha choshwa na vibaka na majambazi yarudishayo nyuma maendeleo ya watu.
Ponapona yako kwa kuwa kiherehere chako unakitolea jf. Ingekuwa ndiyo kwenye tukio lenyewe, wallah ungeunganishwa.
Ni Tanzania tu polisi anapambana na mwenye kisu kwa smg na kumtwanga risasi ya ubongo au chembe cha moyo, sasa polisi wetu wasifundishwe kipolisi iwe kijeshi tu.

Maana polisi hufunsishwa kuvunja miguu na kukamata ila jeshi ni kuua tu.
 
Back
Top Bottom