Wasanii na nyimbo mpya za maombolezo

Wasanii na nyimbo mpya za maombolezo

Nilufer

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Posts
9,863
Reaction score
14,349
jamani wanajamvi mimi natatizwa sana na wasanii wengi kutoa nyimbo za maombelezi muda mfupi tu baada ya vifo. hivi huwa wanakuwa wameshatunga halafu wanasubiri wakisikia kifo 2 wanaingiza jina au. hivi inakuwaje kwa kifo cha ghafla kama cha ngwea tayari kuna nyimbo tatu mpya? hizi nyimbo nimezikia leo clauds fm katika kipindi ch leo tena, yaani hata masaaa 24 yalikuwa hayajatimia tayari watu wameshatunga nyimbo, kurekodi studio na kupeleka redioni. sasa nimejiuliza ni kwamba wameguswa na msiba? au ni fursa ya kutoka kimuziki. Nawasilisha.
 
Hayo ndo mafursa yanayosemwa na bosi bogus ruge.
 
Hapo ndiyo msanii anakamilisha sifa za kuwa msanii

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
ndo mana akaitwa msanini yani akilala akiamka ni sanaa tu
nadhani mdau anajaribu kufikiri katika context ya muda!au hata studio hazina kazi kiasi kwamba ukienda leo unarecordiwa mziki na kuuingiza sokoni!weka into consideration issues kama ku-edit!!
 
Kwa nini hushangai ukituma ela kwa M-pesa wewe uko Dar mpokeaji yuko Songea anapata mara tu unapobonyeza send. Tuwape watu heshima zao kwenye fani zao!
 
Nikiongezea walichosema wadau juu ya usanii kuwa ni kazi yao nadhani kumbuka pia ule msemo wa wahenga "Kufa Kufaana"

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Unawachokoza washika MIC watakupa mistari humu humu mpaka ujione hufai. Hawaishiwi maneno hao.
 
Sasa unshangaa na hilo,
mziki ni kipaji kwa iyo mda wowote yuko tiari au husikilizagi free styl
nn!

hi hi hiii,mkuu,hajui kama hip hop kuna mashairi ya papo kwa hapo sio
kama msondo ngoma hadi watunge,wafanye reharsal ndo warekodi,kaobama a.k.a kaowizzy mwenyewe alikuwa ni mkali wa freestyle
 
Mimi nampongeza akili the brain kwa kazi kubwa aliyofanya. habari za kifo cha ngwair alizipata saa 1800hrs lakini saa tisa usiku alikua ameshakamilisha wimbo ikiwemo kuwekea beat na vocal. mia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom