Warudisha chenji mna siri gani?


njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,297
Likes
697
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,297 697 280
Nimekuwa nikifuatilia kwa muda mrefu mpangilio wa noti pindi ninavyorudishiwa chenji zangu ninaponunua bidhaa na bado naendelea na utafiti.

Kuna siku moja ghafla nilipata wazo la kuangalia chenji baada ya kufanya manunuzi; nilitoa elfu kumi na kununua bidhaa na nilirudishiwa elfu sita yaani elfu tano moja na elfu moja, yule aliyerudisha aliweka elfu tano juu na elfu moja chini. Baadae tena nilinunua vocha ya elfu moja baada ya kutoa elfu kumi, chenji chenji nilipewa elfu tano juu na elfu mbilimbili chini yake.

Nimeendelea na utafiti na jambo hilo.limejitokeza mara kwa mara nikitoa elfu kumi chenji zinarudishwa kwa mpangilio wa iliyo kubwa inawekwa juu na zenye thamani ndogo zinawekwa chini.

Leo nimefanya manunuzi nimerudishiwa elfu saba zikiwa ktk mpangilio km ninavyoueleza ( nimekuwekea picha chini). Mpangilio huu umenishtua kwani mimi kwa kawaida ninapangilia pesa kubwa chini na ile dogo naweka juu, sasa hii imekuwa kinyume chake ndio maana ninashtuka, sina hakika kama wanaorudisha chenji huwa wanakosea au mipangilio yao iko sahihi au kuna jambo lipo nyuma ya pazia.

Nimeleta hapa jamvini ili kama kuna mtu anaelewa lolote karibu tujuzane, km huelewi pia ruksa kuuliza au kuweka nyongeza/nyamanyama...
img_20171103_161640-jpg.623341
 
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2014
Messages
1,677
Likes
1,767
Points
280
ubuntuX

ubuntuX

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2014
1,677 1,767 280
Mimi mbona naenda sokoni daily na chenji narudishiwa kinyume chake..coincidence
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,868
Likes
6,828
Points
280
Age
33
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,868 6,828 280
hivi muda wa kuchunguza mpangilio wa chenji unautoa wapi?
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,580
Likes
30,970
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,580 30,970 280
Inawezekana ila wananitisha kwa nini kila mrudisha cheji ananijaribu? Mimi sijaribiwi....ha ha haaa
mkuu una sehemu umevurugwa si bure kwa kawaida pesa kubwa huonekana haraka so huwa wanatafuta ndogo halafu kubwa hufuata nadhani ndiyo maana mpangilio unakuwa tofauti ha ha ha ha
 
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,297
Likes
697
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,297 697 280
mkuu una sehemu umevurugwa si bure kwa kawaida pesa kubwa huonekana haraka so huwa wanatafuta ndogo halafu kubwa hufuata nadhani ndiyo maana mpangilio unakuwa tofauti ha ha ha ha
Ha ha haaa kwa uzoefu wako hii inawezekana, na huu ukata sisi wengine tumezoea ndogo inakuwa juu ili tuwahi kuitumia
 

Forum statistics

Threads 1,215,633
Members 463,325
Posts 28,554,960