Warning! Unresponsive script


Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
689
Likes
82
Points
45
Age
28
Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
689 82 45
Kila nikifungua tab ya jamiiforums lzm nikutane na warning message kama hii kwenye picha.
Hata niki-cancel nikaendelea kutumia,after sometime ita-stuck kwa muda afu hyo msg ina-pop up tena.
Tatizo ni nini hasa wakuu?
Je kuna mwingine anapata tatizo kama hili?
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,328
Likes
633
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,328 633 280
hiyo ni kama Browser inacorrupt. cha kufanya Uninstall hiyo browser na Install upya. hilo tatizo nilikuwa nalipata sana kwenye Mozila 20.0 lakini kwa sasa sijaliona kabisa tangu natumia Mozila above 20 hadi 24. make sure Browser yako ipo Updated.
 
Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
689
Likes
82
Points
45
Age
28
Old Skuli

Old Skuli

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
689 82 45
Mi nnayo the latest mozilla firefox ya 25,na hyo warning msg inakuja nnapofungua jf tu.
Labda nijaribu ku-reinstall mayb naweza solve tatizo!!Asante mkuu ymollel
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331