ndege JOHN
JF-Expert Member
- Aug 5, 2015
- 24,996
- 61,230
Wakuu nyakati hizi za magu Mambo yanaenda vizuri Sana kwani ukiwa hata na 10000 TU mtaani mademu wanakutolea macho.kwa 5000 unakula utamu na unahonga hapohapo na unaridhika.
Mwanzoni mwa mwezi huu nilitoka kijijini kwetu kuelekea mujini kula bufee sasa baada ya mipango kukaa sawa nikaona nimida yangu kwenda nyumba ya wageni kujipumzisha kwa mihangaiko yangu kufika nakutana na mdada mrembo reception akanipa chumba cha ajabu akaniuliza unalala mwenyewe na baridi yote nikamuambia ndiyo akasema anipe kampani nimpe tu Elfu 10000 per One night aisee kilichotokea Salama zinajua
Hio action hua inasisimua sana ukikutana sura ya namna hio wakati wa kuchomeka, yaani kama vile anaomba msamaha umhurumie usiingize yote.Huo uso wa huruma unakuwepo hadi wakati wa kuingiza?
Hio action hua inasisimua sana ukikutana sura ya namna hio wakati wa kuchomeka, yaani kama vile anaomba msamaha umhurumie usiingize yote.
Huwaga wanalalamika kama vile wewe ndio wa kwanza kuvunja kibubu, chakusikitisha zaidi wengi hua breki ni kende, halafu mtu zima unajikuta unaelea kwenye bwawa lkn bibie anapiga kelele eti unamuumiza (umemchana).Afu ukishaweka anasindikiza na kamguno flan hv
Alikuambia Elfu 10000 au Elfu 10 usidanganye mkuuMwanzoni mwa mwezi huu nilitoka kijijini kwetu kuelekea mujini kula bufee sasa baada ya mipango kukaa sawa nikaona nimida yangu kwenda nyumba ya wageni kujipumzisha kwa mihangaiko yangu kufika nakutana na mdada mrembo reception akanipa chumba cha ajabu akaniuliza unalala mwenyewe na baridi yote nikamuambia ndiyo akasema anipe kampani nimpe tu Elfu 10000 per One night aisee kilichotokea Salama zinajua
Siunajua tena kuongeza masifuri wabongo ndiyo zetuAlikuambia Elfu 10000 au Elfu 10 usidanganye mkuu
Huwaga wanalalamika kama vile wewe ndio wa kwanza kuvunja kibubu, chakusikitisha zaidi wengi hua breki ni kende, halafu mtu zima unajikuta unaelea kwenye bwawa lkn bibie anapiga kelele eti unamuumiza (umemchana).
Wakike Mungu anawaona mjueee.
Huwaga wanalalamika kama vile wewe ndio wa kwanza kuvunja kibubu, chakusikitisha zaidi wengi hua breki ni kende, halafu mtu zima unajikuta unaelea kwenye bwawa lkn bibie anapiga kelele eti unamuumiza (umemchana).
Wakike Mungu anawaona mjueee.
Kwani uongo mkuu????Hahaha mkuu buana[emoji23][emoji23][emoji23]
Kwani uongo mkuu????
Basi ni bahati yakoAsee sjawai kutana nayo hio
Basi ni bahati yako
Sio sana mkuu ila hua inakata mzuka kinoma maana unaona kabisa jinsi unavyochezewa bongo movie.Mkuu ww utakuwa na baati mby , Unakutna nao sana wa ivo
hao wa buku 3 nyie mnawaokotaga wapiDah umeuziwa mbunye na malaya kwa bei ya juu sana. Wenzio tunawanunua kwa buku 3
Wacha weweHio action hua inasisimua sana ukikutana sura ya namna hio wakati wa kuchomeka, yaani kama vile anaomba msamaha umhurumie usiingize yote.