Wapo wapi shafi bora na ahmed bora? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapo wapi shafi bora na ahmed bora?

Discussion in 'Sports' started by KAUMZA, Dec 9, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 685
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwa wapenda soka wa club za hapa nchini. Kama mtakumbuka miaka ya mwanzoni mwa 1990 club ya simba ilikuwa na wafadhili SHAFI BORA na AHMED BORA. Siwasikii siku hizi, WAPO WAPI??? TUJUZANE
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    miaka ya themanini wakati huo majimaji inatesa vibaya mno hao ndo walikuwa wafadhili. sijui wamepotelea wapi hawa jamaa.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,896
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Pesa ulimbo na urimbo ukinasa natafuta pakujificha mambo yaishe maana jina langu lilishazagaa kama dagaa
     
Loading...