WAPO radio acheni ukasuku

WAPO radio acheni ukasuku

Shoctopus

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Posts
3,435
Reaction score
1,995
Asubuhi hii (29 May, 2018) WAPO Radio wamesoma taarifa za magazetini kwamba "Benki sasa kushindana kushusha riba" kama vile ni neema kwa umma! Jambo ambalo si kweli, kwasababu kiini cha habari ni kwamba: "ukikopa Tsh.100,000,000/- unapewa muda (usiozidi) miaka saba kurudisha".
Hakuna unafuu wowote hapo:
100,000,000÷7=14.285 million
14.285÷12=1.2 million
Hii ina maana kwamba ukikopa kiasi hicho utatakiwa kurudisha 14.285 m. kwa mwaka! Na ili umudu masharti ya mkopo huu lazima ufanye biashara itakayokupa faida na ziada sh. 1.2 million kwa mwezi! Kwasababu ukilipa faida yote kwenye deni utakula nini? Halafu hujalipa kodi hapo! Sasa hii itakuwa biashara gani? Ndio mana nasema watangazaji wamesoma hii habari kiukasuku.
 
Wapo redio ndio mtangazaji wa station gani clouds au wasafi FM?
 
Kwani hiyo redio bado inasikika mpaka leo Ndugu.
 
Sasa uwekeze milioni 100 ushindwe kupata faida ya milioni 1.2,yaani kama 1% hivi?Huo si utakuwa ulimbukeni!
 
Mabinti wa sikuhizi mnalalamika mno kila unachosikia unakuja hapa mtandaoni!!!
Kwa style hiyo atakuowa nani??
 
Sasa unashindwaje kupata 1.2m kwenye investment ya 100m.?

Chukua hii hapa

Nanunua Hiace 2 mpya. Kila moja 45M. Jumla 90M. Vibali hadi inakamilima na bima ya comprehensive jumla 98m. Baki na 2m

Malipo yake sasa.

Unampa dereva analeta hesabu 80k kwa siku na wanapata hiyo hela bila tatizo lolote so gari 2 unachukua 160k. Kwa siku kumi tuu una 1.6M zaidi ya ile unayotakiwa kuwapa wakopeshaji........

Sasa kwann ushindwe kuwapa 1.2M kwa mwezi



Ukiacha hiyo ya hapo juu..chukua na hii


Tafuta eneo la karibu na barabara lililo wazi kodisha kwa miaka kumi maana ndo wanachofanya wawekezaj wa sasa. Lipia 30M na weka mkataba wa kumpa flem 1 mmiliki wa hicho kiwanja iLi akubali kukupa kiwanja kwa bei hiyo na kwa muda huo pia kisha tumia 50M kujenga flem 10 tu za kisasa. Tumia 10M kukamilisha vibali vyote vya hizo flem jumla matumizi 90M


Malipo yake sasa

Flem zako 9, kodisha kwa bei 200k tu jumla 1.8M kwa mwezi pia eneo hilo kuna nafasi imebaki unaweka ukuta unalaza boda boda sh 1000 kwa usiku hata boda zikiwa 15 una elfu 15 yako

Sasa utashindwa kweli kulipa deni lao kwa miaka 7?????



Investments zipo nyiiiiiiiiiiiiiingiiiiii sanaaaaaaaaaa ni ww tu kujipambanua
 
Asubuhi hii (29 May, 2018) WAPO Radio wamesoma taarifa za magazetini kwamba "Benki sasa kushindana kushusha riba" kama vile ni neema kwa umma! Jambo ambalo si kweli, kwasababu kiini cha habari ni kwamba: "ukikopa Tsh.100,000,000/- unapewa muda (usiozidi) miaka saba kurudisha".
Hakuna unafuu wowote hapo:
100,000,000÷7=14.285 million
14.285÷12=1.2 million
Hii ina maana kwamba ukikopa kiasi hicho utatakiwa kurudisha 14.285 m. kwa mwaka! Na ili umudu masharti ya mkopo huu lazima ufanye biashara itakayokupa faida na ziada sh. 1.2 million kwa mwezi! Kwasababu ukilipa faida yote kwenye deni utakula nini? Halafu hujalipa kodi hapo! Sasa hii itakuwa biashara gani? Ndio mana nasema watangazaji wamesoma hii habari kiukasuku.
Usiwalamu watangazaji, wao wanasoma kilichoandikwa kwenye magazeti bila kuongeza wala kupunguza. Waliotakiwa kufanya in - depth analysis in waandishi wa habari ili waoneshe wananchi siri iliyopo kwenye hii mikopo
 
h
Sasa unashindwaje kupata 1.2m kwenye investment ya 100m.?

Chukua hii hapa

Nanunua Hiace 2 mpya. Kila moja 45M. Jumla 90M. Vibali hadi inakamilima na bima ya comprehensive jumla 98m. Baki na 2m

Malipo yake sasa.

Unampa dereva analeta hesabu 80k kwa siku na wanapata hiyo hela bila tatizo lolote so gari 2 unachukua 160k. Kwa siku kumi tuu una 1.6M zaidi ya ile unayotakiwa kuwapa wakopeshaji........

Sasa kwann ushindwe kuwapa 1.2M kwa mwezi
hisi theories zinazungumzwa sana mitaani na kwenye vijiwe, ila practically mambo hubadilika
 
h

hisi theories zinazungumzwa sana mitaani na kwenye vijiwe, ila practically mambo hubadilika
Unacheza na upepo pia. Usiwe mtu wa kukubali kushindwa hapo gari zote zina comprehensive insurance
 
Hivi wao ndo wameandika hiyo habari au wamesoma habari ilioandikwa na watu wengine
JITAMBUE
 
Back
Top Bottom