Kakudanganya nani..?Huyo virus kama anaweza kufa kwa maji tiririka na sabuni basi kwenye mvuke wa chakula hawezi ku-survive
Virus vya corona vinaweza kuhimili joto la jikoni ?
Na tunamuombea mpishi apige chafya nyingi zaidi na zaidiHuyo virus kama anaweza kufa kwa maji tiririka na sabuni basi kwenye mvuke wa chakula hawezi ku-survive
Si ule nyumbani au wewe ni bachela suguTangu corona iingie sina amani kbsa nikiagiza chakula sehemu hata kiwe kitamu vipi
kupika si tatizo ila kuosha vyombo ni tatizoSi ule nyumbani au wewe ni bachela sugu
Hao wadudu si wanajifia kabla msosi kuiva?we kula tu mengine yatajulikana mbele kwa mbele.