sasa kama anatimiza wajibu wake kwa nn wasimkubaliNilishuhudia live pale itv hakika watu wa Arusha wana mkubali sana Magufuli.....
Mkuu, ujanja ni sifa chanya.Kuna maneo hatendi haki,majipu mengine yameiva ila Mh hayatumbui,baada ya kutumbua anawapangia kazi zingine!!!...bora tujue kama kuna majipu yasiyotumbuka na yanayotumbuka;Bado sina imani na Mh kwa Asilimia Mia Nchi bado inaendeshwa kiujanja ujanja sana...
Asante kaka umefanya siku kua nzuriUkweli mchungu ka shubiri kwa wafia cdm. Arusha, ngome nzito ya upinzani imesalimu amri. Arusha imeukubali muziki wa Magu. Wanaucheza kuliko Dodoma na Ruvuma.
ArushaBackToJPM/CCM.
Asiyemkubali magufuli ana matope kichwani siyo ubongoAsiyemkubali magufuli atakuwa siyo mzima kabisa.