Wapiga ndio wana lalamika pesa ngumu

Abedibukulu

Member
Nov 27, 2016
24
45
Hivi kumbe Nchii inawapiga dili wengi ndio maana mna lalamika pesa hakuna ni hatari sna
Mama lishe wapiga dili
Bodaboda wapiga dili
Machinga wapiga dili
Makonda na madereva wapiga dili
Wauza mboga mboga wapiga dili

Kweli Nchi yetu hilikuwa imefika pabaya lakini swalo je? Mipga dili niyule anae toa kodi au anae kusanya kodi

Abedi bukulu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom