wapi vyumba vya elf.20 Dar

Nsimbi

JF-Expert Member
Sep 27, 2014
1,081
2,000
Ndugu Kuna mtu ananisumbua. Je wapi hapa bongo naweza pata vyumba vya kupanga kwa 20elfu. Maji umeme. Mbali Na mji poa mradi daladala inafika. Hii Ni mipango ya January
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
5,168
2,000
Bonyokwa magari saba, kwa bibi Mpare, st. Joseph mwaka huu hawakupokea wanafunzi vyumba vimekuwa bwerere!
 

Paprika

JF-Expert Member
Feb 25, 2017
6,001
2,000
Ndugu Kuna mtu ananisumbua. Je wapi hapa bongo naweza pata vyumba vya kupanga kwa 20elfu. Maji umeme. Mbali Na mji poa mradi daladala inafika. Hii Ni mipango ya January
Kuna mpenzi wangu alikua anaishi chumba cha bei hiyo Tabata Baracuda... Ila hakikua na umeme! Yaani ni sehemu ya kujiegesha kwa kweli!!!
 

sergio 5

JF-Expert Member
May 22, 2017
8,713
2,000
Njoo mtaani keko lakn boxing unaiweza?
Maana watu wa keko sis hatuchelewi kukupukutisha
 

maringeni

JF-Expert Member
Oct 8, 2013
3,210
2,000
Chumba cha 20 uwe msela maana maeneo hayo usalama utakuwa mdogo ha huwezi kuwa na kitu cha thamani.
 

Lyamber

JF-Expert Member
Jul 24, 2012
10,146
2,000
Tabata Sanene maeneo ya msikiti wa warangi vipo lakini havina umeme...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom