Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Ugali NN??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Apr 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,399
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    DSCF3001.JPG
    mASHOSTI HII NDIO MENYU YANGU KUU, HAPO NATAFUTA NDIMU NA CHACHANDU TU
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,430
    Likes Received: 18,871
    Trophy Points: 280
    Kichwa cha mada mbona hakiendani na ulichobandika?
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,403
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Chakula kizuri sana hichi tena ugali wenyewe uwe sembe jeupeeee!
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,399
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    yaani wewe huoni hiyo ni mboga na naulizia ugali nikamilishe nilichobandika? tena nimekuuliza wewe NN
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,430
    Likes Received: 18,871
    Trophy Points: 280
    Kwani mi mpishi wako?
     
  6. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,399
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    Swadaktaaaa, mm hupendelea zaidi dona
     
  7. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,487
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Hao ni samaki wa kukaanga au wa kubanika?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,661
    Likes Received: 3,543
    Trophy Points: 280
    Aaaaah Jamani si umepigwa promo ya nguvu.....


     
  9. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,332
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Sisi Wasukuma hatuhusudu ugali kwa dagaa, menyu yetu sisi weka hapo ugali kwa mrenda, nzubho, au nkarango hapo utakuwa umetupatia; na ka glasi ka maziwa pembeni!.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 66,430
    Likes Received: 18,871
    Trophy Points: 280
    Ebana eeeh hapo kwenye nkalango umenikumbusha mbali kichizi. Mtu umetoka kupiga jembe kwenye majaluba ya mpunga ukirudi nyumbani menyu ugali, nyama, nkalango,na maziwa ya mtindi. Saafi sana.
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,399
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    si mbaya kubadili mfumo, huwezi kujua wewe ni mpishi wangu kwa kiasi gani....ni tafsiri tu...
     
  12. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 584
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 60
    Ugali wa udaga a.k.a. Muhogo na mtama kwa mbaali unashushia na mtindi hapo sawa.
     
  13. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,399
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280
    vegetarian wewe si ni vegetarian?
     
  14. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,653
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    lolloooo jamani nimetamani ugali ungekuwepo hapo lazima ningejialika kwenye hicho kikao kisicho rasmi cha kula SIMA, ugali na Mboga hizo oooooooooooooooh! ni safi sana
     
Loading...