Wapi nitapata wataalamu wa Automatic irrigation ya garden?

Wapi nitapata wataalamu wa Automatic irrigation ya garden?

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Posts
8,969
Reaction score
33,402
Wakubwa natumai mko buheri wa afya kabisa.

Napenda kujua na kukutana na mtu au kampuni wanaofanya zile automatic watering au irrigation kwa gardens za nyumbani au mahotelini kwa Dar es salaam. Kama unamjua tafadhali msaada wa mawasiliano maana najua JF hakiharibiki kitu.

Asalaam aleykum na jumapili njema kwenu.
 
Wakubwa natumai mko buheri wa afya kabisa.

Napenda kujua na kukutana na mtu au kampuni wanaofanya zile automatic watering au irrigation kwa gardens za nyumbani au mahotelini kwa Dar es salaam. Kama unamjua tafadhali msaada wa mawasiliano maana najua JF hakiharibiki kitu.

Asalaam aleykum na jumapili njema kwenu.
I can design thos system for you

Naweza kudizain mfumo utakao kuwa unamwagilia bustani yako ikiwa unyevunyevu umepungua kwenye udongo au temperature kuongezeka above reference level

Pia sensitivity nyingine utapendekeza wewe

Ni PM kwa maelekezo zaidi

Kizzy M.
Project Manager
KizzyTechnology Co Ltd
 
Back
Top Bottom