Anji New Member Joined Jul 18, 2019 Posts 1 Reaction score 1 Jul 19, 2019 #1 Msaada wadau, kwa jiji la Dar wapi nitapata mabalo ya capet za mitumba zile kubwa kwaajili ya biashara niko mkoani huku upatikanaji wake ni shida
Msaada wadau, kwa jiji la Dar wapi nitapata mabalo ya capet za mitumba zile kubwa kwaajili ya biashara niko mkoani huku upatikanaji wake ni shida
Wangari Maathai JF-Expert Member Joined Aug 13, 2018 Posts 34,958 Reaction score 70,721 Jul 19, 2019 #2 mnazi m1 je?
DongoJeusi Member Joined Aug 1, 2018 Posts 80 Reaction score 80 Jul 20, 2019 #3 Anji said: Msaada wadau, kwa jiji la Dar wapi nitapata mabalo ya capet za mitumba zile kubwa kwaajili ya biashara niko mkoani huku upatikanaji wake ni shida Click to expand... Upo mkoa gani???
Anji said: Msaada wadau, kwa jiji la Dar wapi nitapata mabalo ya capet za mitumba zile kubwa kwaajili ya biashara niko mkoani huku upatikanaji wake ni shida Click to expand... Upo mkoa gani???