edu88
JF-Expert Member
- Sep 16, 2009
- 692
- 516
Wadau, habari zenu.
Msaada wenu tafadhali. Samahani, wapi nitapata deodorant za old spice? Nilikuwa nazipata kiurahisi sana kwenye supermarket ya TSN mikocheni ila walizitoa. Nilienda supermarket nyingine za Posta na Bamaga bila mafanikio. Nimeweka na mfano wa hizo deodorant kwenye picha.
Msaada wenu tafadhali. Samahani, wapi nitapata deodorant za old spice? Nilikuwa nazipata kiurahisi sana kwenye supermarket ya TSN mikocheni ila walizitoa. Nilienda supermarket nyingine za Posta na Bamaga bila mafanikio. Nimeweka na mfano wa hizo deodorant kwenye picha.