Wapi naweza somea wizi.


E

Eminem wyne

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
599
Likes
668
Points
180
E

Eminem wyne

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
599 668 180
wakuu nahitaji kujua sehemu ambayo naweza somea wizi kwa wiki kama mbili hivi ili niweze kumudu maisha ya town simnajua Christmas na mwaka mpya ziko njiani so lazima nitafute mkwanja wa kuonga macute.
Engineer to be aliyekosa mkopo.
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,222
Likes
5,167
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,222 5,167 280
wakuu nahitaji kujua sehemu ambayo naweza somea wizi kwa wiki kama mbili hivi ili niweze kumudu maisha ya town simnajua Christmas na mwaka mpya ziko njiani so lazima nitafute mkwanja wa kuonga macute.
Engineer to be aliyekosa mkopo.
Dah.... kuna wizi wa ideas...huu ni mzuri sana....unakaa baa huku masikio yako wazi...unasikiliza mawazo ya walevi...walevi wana mawazo mazuri sana...tatizo lao kubwa ni utekelezaji..
 
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
2,736
Likes
3,032
Points
280
APEFACE

APEFACE

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
2,736 3,032 280
hakikisha unaanza na mazoezi ya mbio...kimbia kila siku 900 km kwa wiki 2..pushapu 800 kila siku kwa wiki 2...na mazoezi ya kukwepa matone ya mvua...ukiwa tayari ni PM tukapige mchongo wa mifwedha...be serious....
 
E

Eminem wyne

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2016
Messages
599
Likes
668
Points
180
E

Eminem wyne

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2016
599 668 180
hakikisha unaanza na mazoezi ya mbio...kimbia kila siku 900 km kwa wiki 2..pushapu 800 kila siku kwa wiki 2...na mazoezi ya kukwepa matone ya mvua...ukiwa tayari ni PM tukapige mchongo wa mifwedha...be serious....
nataka kuwa level ya ukibaka kamili yani.
 
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
1,751
Likes
1,698
Points
280
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
1,751 1,698 280
Wizi una level zake. Sasa wewe unataka level ipi?
Km unaanza ngaz ya cheti sema tukuelekeze mitaa ambayo utpata koz nzuri zaid, na km ni dip au degree pia useme ili iwe rahis.
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,123
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,123 2,246 280
nadhani unaweza somea kituoni police au mahakamani,jinsi utakavokuwa unasikiza kesi au watyu wanavoelezea jinsi wavoibaaaa mkuu,.
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
903
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 903 280
Mwizi mkuu amehamia cdm
ccm ndo mabingwa wa kufundisha namna ya kuiba ...ajiunge na uvccm tu ..ukitoka hapo hakuna wa kukukamata
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,144
Likes
40,508
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,144 40,508 280
Una sifa gani? Leta kwanza sifa zako, isije ukawa umezoea kudokoa nyama jikoni Leo unataka ukaibe buti za wanajeshi
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,889