Wapi naweza kuuza vikoi vya batik,tie&dye pia batik print.


B

Buhaya boy

Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
88
Likes
1
Points
0
Age
30
B

Buhaya boy

Member
Joined Jun 16, 2013
88 1 0
Mm ni mjasiriamali kijana ninatengeneza vikoi vya batik vyenye maua mazuri kuliko hapaDar,tie&die pia batik print naomba mnisadie walipo wanunuzi au hata kwenu wadau kunichangia ntakuletea ulipo,0717539573 au email::stanslausd@yahoo.com au facebook.
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158