kaka9
JF-Expert Member
- Jul 16, 2017
- 280
- 113
Habari,
Nahitaji msaada wenu wadau,ni wapi naweza kupata maziwa ya n'gombe kwa wingi zaidi na kwa bei nafuu, nahitaji maziwa ya n'gombe original kutoka kwa mfugaji ikiwezekana, na sio ya kutoka viwandani.
Nicheki kupitia 0687234549
Asante!
Sent using Jamii Forums mobile app
Nahitaji msaada wenu wadau,ni wapi naweza kupata maziwa ya n'gombe kwa wingi zaidi na kwa bei nafuu, nahitaji maziwa ya n'gombe original kutoka kwa mfugaji ikiwezekana, na sio ya kutoka viwandani.
Nicheki kupitia 0687234549
Asante!
Sent using Jamii Forums mobile app