Kaitampunu
JF-Expert Member
- Nov 24, 2011
- 2,456
- 1,366
Karibu chief.Nakuja jioni hapo
Karibu chief.Nakuja jioni hapo
Unadhani bratinica hachakati mbususu/papuchiUmedukuliwa? 😳
Mzee umewai kuishi BUKOBABambata louge
Sana bwashee, niliishi zaidi ya mwaka na nusu mkali.Mzee umewai kuishi BUKOBA
Sisi tulipiga chata BUKOBA pale IHUNGO HIGH SCHOOL
Wauza mbunye kwa sasa kila mkoa wapo, ni uyajue majimbo tuUmenikumbusha mbali sana,rwabizi club nilikutana na manzi nikachapa ila ilikua haimwagi maji tukawa marafiki ikaniunganisha na mwezake aloo sikuhiyo sikulala kitandani mana kiliklowa chapa chapa.
Anayway watu wabukoba wanapenda sana starehe wewe ibuka maeneo ya clubs na baa kubwa kubwa hapo mjini huwezi kosa mbunye.
Shukrani jasusi. Nimeanza kunufaika na hii comment yako.Nenda maeneo haya
1. Saloon za kike (Nukia Vizuri ongea Kama wauliza jambo pata namba ya dada yeyote anayesuka uwa wana connection )
2. Nenda kwenye Bar wanaouza bar wana connection za wa dada classic!
3. Nenda vi club vyao vidogo huko Linazi, Bukoba Club , na eco, Sunrise kwa jamaa anaitwa Kiroyela kina wadada Kama wote pale Tena anzia hapo
4. Kuna sehemu inaitwa Liquid hapo ni kwa ajili ya usiku
5. Nenda Nyumba ya vijana barabara ya ELCT, nenda Mpaka church Bookshop na tea room utapata wale wa usiku
Note that: mi siendagi maeneo hayo naenda kufanya research tu
Britanicca
Mkuu ulipata mbususu yakurusha majiShukrani jasusi. Nimeanza kunufaika na hii comment yako.