Wapi moro naweza pata huduma ya CT scan?


Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2011
Messages
3,413
Likes
32
Points
145
Jaguar

Jaguar

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2011
3,413 32 145
Mimi ni manusra wa ajali ya noah iliyotokea tarehe 18 asubuhi maeneo ya dakawa MOROGORO na kuchukuwa maisha ya watu 10 kati ya 13.Nina maumivu kwenye paji la uso,mataya ya meno na mbavu.Watu wananishauri nifanye CT scan ili nijue nimepata athari kiasi gani mwilini mwangu.Sasa kwa hapa moro sielewi nitapata wapi huduma hii na kwa gharama zipi.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
14,912
Likes
5,935
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
14,912 5,935 280
Pole sana Mkuu kwa kunusurika
Vuta subira walioko Mg watakujuza.
 
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,748
Likes
1,554
Points
280
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,748 1,554 280
Jaguar pole sana,
Ajali hiyo ilihuzunisha wengi sana,
 
Last edited by a moderator:
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
1,005
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 1,005 280
CT scan morogoro huwezi kupata

Lazima tuwe wakweli kwenye ukweli tusifarijiane uongo.. Nchi nzima hii hospitali zenye CT scan hazizidi 4.. Ambazo muhimbili japokuwa msomaji wasiwasi, Agakhan Dsm, hizo mbili nimekadiria tu but CT scan ni kipimo bei kali sana duniani, na mashine ya CT scan bei yake si mchezoooo si unakumbuka mgomo wa madaktari walisema hata muhimbili hakuna CT scan ndio serikali ikanunuaaa CT scan used...

So kuipata hospitali za moro ni ndoto ya mchana kweupeeee hiyo sio microscope iwepo kila hospitali, hata huko india na south africa CT scan ni kwenye Best Health Centres only...

Kwa nchi hii lazima uende Dar tu ndio utaipata,, hakuna hospital ya mkoa nje ya Dar yenye Ct scan,,
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,894
Likes
407
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,894 407 180
pole sana mkuu maana ile ajali ilituuzunisha sana
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,287
Likes
388
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,287 388 180
Mimi ni manusra wa ajali ya noah iliyotokea tarehe 18 asubuhi maeneo ya dakawa MOROGORO na kuchukuwa maisha ya watu 10 kati ya 13.Nina maumivu kwenye paji la uso,mataya ya meno na mbavu.Watu wananishauri nifanye CT scan ili nijue nimepata athari kiasi gani mwilini mwangu.Sasa kwa hapa moro sielewi nitapata wapi huduma hii na kwa gharama zipi.
njooo MOI na take it serious, maana BRAIN injry is progresssive, Moro hamna
 
L

LOCAL SPONSOR

Senior Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
187
Likes
193
Points
60
L

LOCAL SPONSOR

Senior Member
Joined Oct 8, 2013
187 193 60
CT scan morogoro huwezi kupata

Lazima tuwe wakweli kwenye ukweli tusifarijiane uongo.. Nchi nzima hii hospitali zenye CT scan hazizidi 4.. Ambazo muhimbili japokuwa msomaji wasiwasi, Agakhan Dsm, hizo mbili nimekadiria tu but CT scan ni kipimo bei kali sana duniani, na mashine ya CT scan bei yake si mchezoooo si unakumbuka mgomo wa madaktari walisema hata muhimbili hakuna CT scan ndio serikali ikanunuaaa CT scan used...

So kuipata hospitali za moro ni ndoto ya mchana kweupeeee hiyo sio microscope iwepo kila hospitali, hata huko india na south africa CT scan ni kwenye Best Health Centres only...

Kwa nchi hii lazima uende Dar tu ndio utaipata,, hakuna hospital ya mkoa nje ya Dar yenye Ct scan,,
pole sana Jaguar kwa maumivu ya ajali uliyoipata,sina uhakika kama morogoro kuna hospitali yenye CT Scan,nakushauri nenda dar muhimbili au Aga khan wanayo CT SCAN Watakuhudumia na ninakuombea upone haraka,Ila naomba kukujulisha mkuu MKATA KIU sio kweli kwamba kipimo cha CT scan hakipatikani nje ya dar,marehemu kaka yangu alifanyiwa CT SCAN KCMC MOSHI mwaka 2004 na pia nina uhakika Aga Khan Health centre Arusha wanayo CT SCAN.
 
Last edited by a moderator:
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
621
Likes
6
Points
35
Katitima

Katitima

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2013
621 6 35
Mimi ni manusra wa ajali ya noah iliyotokea tarehe 18 asubuhi maeneo ya dakawa MOROGORO na kuchukuwa maisha ya watu 10 kati ya 13.Nina maumivu kwenye paji la uso,mataya ya meno na mbavu.Watu wananishauri nifanye CT scan ili nijue nimepata athari kiasi gani mwilini mwangu.Sasa kwa hapa moro sielewi nitapata wapi huduma hii na kwa gharama zipi.
mkuu Jaguar pole sana kwa yaliyokusibu mungu akutangulie kwa kila jambo.
 
Last edited by a moderator:
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,163
Likes
1,005
Points
280
MKATA KIU

MKATA KIU

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,163 1,005 280
pole sana Jaguar kwa maumivu ya ajali uliyoipata,sina uhakika kama morogoro kuna hospitali yenye CT Scan,nakushauri nenda dar muhimbili au Aga khan wanayo CT SCAN Watakuhudumia na ninakuombea upone haraka,Ila naomba kukujulisha mkuu MKATA KIU sio kweli kwamba kipimo cha CT scan hakipatikani nje ya dar,marehemu kaka yangu alifanyiwa CT SCAN KCMC MOSHI mwaka 2004 na pia nina uhakika Aga Khan Health centre Arusha wanayo CT SCAN.
Fuatilia mgomo wa madaktari mwaka jana, mojawapo ya sababu ni kukosekana kwa hiyo mashine nchi nzima zaidi ya agakhan Dar ndio serikali ikarekebisha muhimbili..

Na kuna daktari alisema CT scan ni bei ya VX moja tu la milion 200 alikuwa anaponda serikali kununua magari kuacha CT scan, raisi JK akamjibu mtu anaesema CT scan ni bei ya VX aende akapewe hela akainunue hiyo mashine kwa hiyo bei huyo DR akanywea..

Kuna vipimo kama CT scan na MRI vipimo ghali na vinavyohitaji utaalamu wa hali ya juu kusoma results zake ndio maana hospital ndogo ndogo zinashindwa ku afford,

Hiyo CT scan ya KCMC sina uhakika sana lakini sijawahi kusikia hospital ya mkoa nje ya Dar yenye hivyo vipimo, ila inawezekana ikawepo maana KCMC ni hospital kubwa
 
Last edited by a moderator:
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
1,715
Likes
49
Points
145
samilakadunda

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
1,715 49 145
pole sana mkuu, mungu anamaksudi nawewe, kukuponya katika wengi.
 
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,542
Likes
1,413
Points
280
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,542 1,413 280
Fuatilia mgomo wa madaktari mwaka jana, mojawapo ya sababu ni kukosekana kwa hiyo mashine nchi nzima zaidi ya agakhan Dar ndio serikali ikarekebisha muhimbili..

Na kuna daktari alisema CT scan ni bei ya VX moja tu la milion 200 alikuwa anaponda serikali kununua magari kuacha CT scan, raisi JK akamjibu mtu anaesema CT scan ni bei ya VX aende akapewe hela akainunue hiyo mashine kwa hiyo bei huyo DR akanywea..

Kuna vipimo kama CT scan na MRI vipimo ghali na vinavyohitaji utaalamu wa hali ya juu kusoma results zake ndio maana hospital ndogo ndogo zinashindwa ku afford,

Hiyo CT scan ya KCMC sina uhakika sana lakini sijawahi kusikia hospital ya mkoa nje ya Dar yenye hivyo vipimo, ila inawezekana ikawepo maana KCMC ni hospital kubwa
CT scan ya kcmc imekufa siku nyingi..... about 4 yrs now na bado
haijatengenezwa.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027