Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapi kazi za Ba in History?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by gwankaja, Feb 22, 2012.

  1. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,004
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    wakuu kuna jamaa yangu kasoma hiyo kitu, analalamika kwamba hajawahi ona nafasi za kazi zenye kutaka qualification zake, je hizo kazi zipo au ndo alishaingia cha kike?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,897
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    Si akawe mwalimu au?
     
  3. E

    Esther Kimario Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majumba ya makumbusho, na kufundisha.
     
  4. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    duh, uyo jamaa najua alisema by any means lazima asome UD....
     
  5. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,004
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    umejuaje? jamaa alipata pints 7>HGK, kwa vyovyote vile alitaka afike UDSM
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,897
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    ndo hvo,akawe mwalimu sasa.
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Feb 23, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Akawe mwalimu tu.
     
  8. E

    Enny JF-Expert Member

    #8
    Feb 23, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anaweza kuomba kazi za research mbalimbali
     
  9. E

    Esther Kimario Member

    #9
    Feb 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawezi kuwa alisoma history tuu! Na km alikuwa UD maana yake alikuwa faculty of arts and social sciences... amesoma research na mikozi mingine isiyo ya history mingi tuu. Kila anapoona requirement ni "A bachelor degree in social sciences" anawezatia timu... cha muhimu pia ni compitencies alizozidevelop km social scientist
     
  10. D

    DOMA JF-Expert Member

    #10
    Feb 23, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Atengeneze vinyago
     
  11. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #11
    Feb 23, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,004
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    thanx esther, hii itamsaidia
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Feb 23, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Acheki na Jude Thadeus R'waichi au Kardinali Pengo...wanaweza kumpa maisha pale...BUJORA Mesium...jijini Mwanza.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Feb 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,897
    Likes Received: 564
    Trophy Points: 280
    au akawe mfinyanzi.
     
  14. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #14
    Feb 23, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,004
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kuwa siriaz japo kidogo
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Makumbusho ya Taifa pale panaweza kuwa na ajira
     
  16. h

    hiakaman Member

    #16
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabongo fungukeni akili, acheni utoto, acheni kukopi. Nani kasema history haina application? Nyinyi wenye mawazo madogo pamoja na serikali yenu inayo copy sera toka marekani bila kuwa na historia ya malekani. Nataka ni wambie historia ni muhimu. kwanza kama hamjui inahusu mambo yalio pita, yaliopo na yanayokuja, Ina husu mambo gani? inahusu hayo mambo uliyosomea wewe, ambaye unafikiri accounting ndio muhimu sana. Serikali, makampuni, NGOs zinatakiwa ziwatumie wanahistory. Ushauri kwako wewe jamaa uliyetoa hii maada (Ingawa umejifanya sio kumbe ni wewe) Naungana na jamaa hapo juu kwamba tafuta Research Organization ukaapply ujuzi wako.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Feb 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,536
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    sema ni wewe unazuga..
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 32,037
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    anafanya kazi sehemu nyingi tu huyo
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu nenda kwenye MAPANGO YA AMBONI utapata mzigo!
     
  20. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #20
    Feb 24, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 1,004
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    kweli MIAFRIKA NDIVYO TULIVYO, kipi kinachokufanya mfikiri kwamba ni mimi? Sina haja ya kuficha kile nilichonacho.
     
Loading...