Wapi Beatrice Muhone... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Beatrice Muhone...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kaeso, Feb 3, 2012.

  1. k

    kaeso JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu dada kutoka Arusha nilikuwa namkubali sana kwa nyimbo za injili, hasa ile albamu yake ya kwanza iliyo na wimbo wa "Habari Njema"
    Hivi kwa sasa yupo wapi maana hasikiki kabisa..
     
  2. L

    LordRex Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    da! Mi mwenyewe natamani sn kusikia updates zake mwenye nazo azimwage basi ili tujue moja.
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,911
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    mara ya mwisho nliskia yuko US.
     
  4. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,372
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ameishiwa mistari
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hili swali lingeulizwa asubuhi nadhani ningekuja na jibu maana leo asubuhi nilikuwa na mume wake maeneo ya East Africa Hotel na tulibadilishana mawili matatu.
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    niliweka post yake hapa kuhusu uhusiano wake wa ki mapenzi na mwanasiasa mmoja maarufu lakini mods waliichinjia baharini. nadhani ni ndugu wa mmoja wao maybe!
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,149
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa namwona Arusha 2010 kwenye Semina za Mwakasege uwanja reli Pale Arusha...nilivyomwona ni tofauti na nilivyokuwa namfikiria 'mtakatifu' alikuwa anapiga Misuruali ya kutaiti ile mbaya na ukichukulia from behind she was big like an elephant, halafu akawa kama anataka publicity flan, coz wasanii wachanga walipokuwa wanapofomu alikuwa anajishebedua eti anaenda kuwatuza loh ilikuwa aibu
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0


    dah kweli wanasiasa hawaachi kitu wanapitia hadi mtumishi wa bwana! Loh
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Iweke tena hiyo post..
     
  10. T

    Tewe JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 718
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    It is not late we still need to know please, you can re-post next time
     
  11. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    hata mim nikipita pale nitamuuliza....
     
  12. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Da kweli shetani ana nguvu, tusimsakame kama kweli hayo yametokea badala yake tumwombee kwa Mungu , neema ya bwana imwangazie tena!
     
  13. std7

    std7 JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mwezi wa kumi na moja kazindua dvd yake mpya pale naura mh. Maige akuwa mgeni wa heshima dada anaendelea na huduma mengine niyaache moyoni.
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Kweli ile post imepotea wapi ? Ilikuwa tamu sana naona wameshaiingiza chaka.
     
  15. like

    like Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    beatrice mbona yupo na alihojiwa na Chacha Maginga TBC na ametoa album yake mpya!
     
  16. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    alitoa album mwaka jana mwez wa kumi uniongoza yaitwa. Nilikuwa namkubar sana tangu yupo kwenye ile album shangilie mwaka 98.
     
  17. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    itachinjwa tena na mods wenu hawa. ila kilikuwa kisa cha kusikitisha sana
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    mbona haisikiki hiyo album ?
     
  19. B

    BUBE JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mengine yapi umeacha moyoni? Tujuze
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Iweke safari hii hawataigusa!
     
Loading...