Wapi AshaDii?

Wapi AshaDii?

Status
Not open for further replies.
Jamani Ashadii ana wageni wa June July, au hamjui huu ni wakati wa kupokea wageni? Kama nyie hamna wageni mtulie tu, atarudi.
 
Mhhhh jamani labda mumewe karudi, si alisema mumewe hayupo?

kwa hiyo wana-make up kwa muda wote waliokuwa apart au kapigwa ban na mr hakuna kujihusisha na JF? basi ahamie kule kwenye siasa tukutane kule kama kapigwa ban ya MMU
 
Jamani Ashadii ana wageni wa June July, au hamjui huu ni wakati wa kupokea wageni? Kama nyie hamna wageni mtulie tu, atarudi. Ingawa hata nami nam-miss lakini nnauhakika ana majukumu kwa sasa ambayo ni bora kuliko JF.
 
pamoja na mambo mengine bado jamii yetu jamvini ikimkosa mwenza wao ni vizuri tujuzane kujuana kulikoni. inawezekana anaugua na anahitaji support yetu kama familia ya great thinkers. hata ww Lizzy ukipotea jamvini tutakutafuta, for a simple reason, you are amongst us! au alikuaga kuwa hatokuwa jamvini for a while?
Bado ni umbea...kama sipo na ningependa watu wajue ntatoa taarifa!Otherwise atakuwepo atakapokuwepo!!
 
Bado ni umbea...kama sipo na ningependa watu wajue ntatoa taarifa!Otherwise atakuwepo atakapokuwepo!!

sio kweli kuwa ni umbeya. ila put it the other way round. ni upendo. ukipotea ghafla utawajua wakupendao. kama unamjali mtu hawezi kutoweka tu na ww life ikaendelea kama kawaida. lazima ujiulize kulikoni. au ww hufanyagi hivyo?
 
sio kweli kuwa ni umbeya. ila put it the other way round. ni upendo. ukipotea ghafla utawajua wakupendao. kama unamjali mtu hawezi kutoweka tu na ww life ikaendelea kama kawaida. lazima ujiulize kulikoni. au ww hufanyagi hivyo?
Wanipendao nawajua kwa kuona PM zao na sio kwakunianzishia thread!!Huu ni umbea kwasababu unatafuta info toka kwa watu wengine ambao wengi wao hawajui lolote badala ya mhusika mwenyewe au watu wake wa karibu kama unawajua..
 
Jamani kuna mmoja humu JF hataki kabisa kusikia habari za Ashadii wala FaizaFoxy. Shauri yenu, atakuja sasa hivi.
 
Akikosekana mtu hapa ujue ana michongo ya fweza, siyo lazima humu uwepo kila siku au kila mara.
 
Hapa umejibu kihuni,mara ndio mara sio mimi

Jamani, si ungetizama swali uliloniuliza, umeniuliza "eti wewe ndo aisha dii?", hiyo "ndo" nimeichukulia kuwa "ndio" nikakujibu kama swali lako kuwa; ndio, sio mimi! sasa wewe uliniuliza kihuni? lol.
 
Jamani, si ungetizama swali uliloniuliza, umeniuliza "eti wewe ndo aisha dii?", hiyo "ndo" nimeichukulia kuwa "ndio" nikakujibu kama swali lako kuwa; ndio, sio mimi! sasa wewe uliniuliza kihuni? lol.

Uhali gani bi Faiza?...
 
ff pia alikuwa kapotea ila kwenye hii sredi ya kutafutwa ashadii katokea ghfla...?????
Kuna hisia znanambia kitu hapa bt ngoja nthibitishe kwanza..
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom