Wapi AshaDii?

Status
Not open for further replies.
Yes, you are right.........ngoja nami nitafute wa kumdondokea...... waweza toa msaada? LOL

Na unapata wapi muda wa kubishana na hawa?


NO! NO! NO! Bibi anatosha kabisaa!!!
 
Wataka tena zabiiibu , umekumbuka utamuuuuu ....halohalo hata kama umetubu kukupatena haramu........halooooooo nimeipenda hii

Abdallah Issa Leo tena! hii nyimbo alijibiwa na Bi malika enzi hizo

isikilize

 
Last edited by a moderator:
Raha naona Raha, mimi kupendwa na wewe.

Naomba malizieni.
 

Gaijin,

nimekukubali!!..................... siku zote nilikujua kama mwalimu hapa jamvini, ...................... ila sikujua kama uko deep kiasi hiki kwa mambo ya mwambao!!.................. big up saaaanaaaaaaaa...............................
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…