WAPENZI WA RUMBA ROCK ME ROCK ME NA NYINGINE NYINGI 1980's


Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,300
Likes
1,100
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,300 1,100 280
Thanks mkuu,ubarikiwe sana
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,762
Likes
1,038
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,762 1,038 280
Wakuu kuna nyimbo nakumbuka enzi za udogo tulikuwa tunaimba "mirungi o o o mirungi o ho o o" halafu kuna sehemu wanaimba "colombia..colombia o o o " anayekumbuka anaujua ulikuwa wimbo wa nani? na kuna ule mwingine tulikuwa tunaimba " long time sijakula chips.." nao kama unaendana na wa kwanza hapo juu!
 
chazymseri

chazymseri

Senior Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
139
Likes
4
Points
35
chazymseri

chazymseri

Senior Member
Joined Oct 28, 2010
139 4 35
najaribu kuikumbuka je sio iliyokuwa inaitwa colombia ? Ninayo stock kubwa ya nyimbo hz ngoja nitajatibu kuitafuta kaka
 
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Messages
2,762
Likes
1,038
Points
280
JAYJAY

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2008
2,762 1,038 280
najaribu kuikumbuka je sio iliyokuwa inaitwa colombia ? Ninayo stock kubwa ya nyimbo hz ngoja nitajatibu kuitafuta kaka
inawezekana mkuu! hiyo colombia ni ngoma ya nani?
 

Forum statistics

Threads 1,261,941
Members 485,429
Posts 30,110,085