Wapenzi wa pensi/short aina ya timberland Grade A karibuni

Mr dark light

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2018
Messages
303
Points
250

Mr dark light

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2018
303 250
Salaam
Wakuu kama ww ni mpenzi wa hizi short timberland au unauza kwa rejareja njoo nikuuzie kwa jumla mzigo ni grade A, zipo kama 40 hivi kama tukikubaliana utakuwa mteja wangu kila nikifungua belo la pensi,

Wa mikoani sijawaacha karibuni pia najua mna ndugu haoa jijini mtume ndugu yako aje kuangalia mzigo tufanye biashara, size ni za watu wazima

Location
Makumbusho

Nb
Hamna picha maana simu yangu iliisha chaji

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,366,118
Members 521,386
Posts 33,360,757
Top