Wapenzi wa movies za Kijapan

Wapenzi wa movies za Kijapan

Lycaon pictus

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2021
Posts
11,831
Reaction score
21,071
Ukitoa Hollywood, Japan ndiyo wanafuata kwa kutoa movies nzuri na za akili, iwe ni action, drama au animation. Na upande wa animations wanaweza kuwa wanaizidi hollywood. Na ubora wao upo toka miaka hiyo tunatawaliwa. Kama unapenda movies zao share hapa.

Hii 11 Rebels ya 2024 ina story na actions Kali sana.
images.jpeg
 
Mods tunaomba heading isomeke kwa herufi kubwa kwa heshima ya Japan, Tokyo
 
Maquia: When the promised flower blooms. Laana ya kuishi maisha marefu na kuona unaowapenda wanaisha tu.

images (1).jpeg
 
Miaka ya hamsini director maarufu wa Kijapan, Akira Kurosawa na muigizaji Toshiro Mifune walitoa kazi nyingi sana nzuri. Hii ni mojawapo. Toshiro kama jenerali anayetakiwa kumtorosha princess akiwa kazungukwa na adui.
p46611_v_v8_ah.jpg
 
Anime sio wenda wanawazidi hollywood. Anime nyumbani kwao ni Japan. Dunia inaenda kutalii Japan kuona anime life wao hapa Japan wanaziita “Manga”

Wazungu wanakuja kushangaa anime in reality mitaani

Yani kwa ufupi gen z Japan wanavaa na kua act kama anime mpk life style unapita tokyo unajiulize hee ni macho yangu au?😁 mpk kuongea anaongea kama Anime

Mtu anaipenda character flani kwenye anime anaivaa mtaani hadi shuleni

Cheki baadhi ya picha chini

Sumimasen minasani welcome to Japan
 

Attachments

  • IMG_1003.jpeg
    IMG_1003.jpeg
    671.4 KB · Views: 52
  • IMG_1002.jpeg
    IMG_1002.jpeg
    633.8 KB · Views: 41
  • IMG_1001.jpeg
    IMG_1001.jpeg
    897 KB · Views: 45
Back
Top Bottom