Wapenzi wa JUKE BOX tukutane hapa


goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,441
Likes
779
Points
280
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,441 779 280
Wakuu mko powa...


Mim ni mpenzi wa yale mangoma ya enzi hizooo,,

Makundi kama The Temptations, Cool & the gang basi nikisikia vibao kama

Treat her like a lady, dady cool, don't let it till get enough, na vingi vya miondoko hyo,

Kipindi hiko EATV nilikua sibanduki.

Papa was a rolling stone.

Njooni jaman wahenga kama mimi.
 
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
570
Likes
1,012
Points
180
Manyawera

Manyawera

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
570 1,012 180
Hizi ngoma nazikubali sana
Hebu nipe playlist nizidownload mkuu
 
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
1,109
Likes
1,172
Points
280
Sammo Hung

Sammo Hung

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
1,109 1,172 280
Mkuu mimi sio mhenga ila hizi ngoma ninazikubali sana na nilikuwa mpenzi wa kipindi cha Radio One kinaitwa Mtaa wa Mangoma na mtangazaji alikuwa jamaa fulani anaitwa Moses Justine a.k.a Papaa Mo, nadhani ni marehemu kwasasa..
 
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,441
Likes
779
Points
280
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,441 779 280
Mkuu mimi sio mhenga ila hizi ngoma ninazikubali sana na nilikuwa mpenzi wa kipindi cha Radio One kinaitwa Mtaa wa Mangoma na mtangazaji alikuwa jamaa fulani anaitwa Moses Justine a.k.a Papaa Mo, nadhani ni marehemu kwasasa..
Tutajie kibao kimoja mkuu, au mwimbaji apa tukhmbushane.
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,494
Likes
22,822
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,494 22,822 280
Mkuu mimi sio mhenga ila hizi ngoma ninazikubali sana na nilikuwa mpenzi wa kipindi cha Radio One kinaitwa Mtaa wa Mangoma na mtangazaji alikuwa jamaa fulani anaitwa Moses Justine a.k.a Papaa Mo, nadhani ni marehemu kwasasa..
hiki kipindi kilikuwa bomba sana...kila jmos!
yani unaianza weekend vizuri kabisa na ngoma za enzi zile, siku hizi sidhani kama bado kipo hicho kipind.
 
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
10,494
Likes
22,822
Points
280
Mr Miller

Mr Miller

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
10,494 22,822 280
Tutajie kibao kimoja mkuu, au mwimbaji apa tukhmbushane.
Always - James Inglam
Cassanova - Levvert
Cool it now - New edition
Point off no return -
Roses are red -
Who is that girl - madonna
Get down on it - Cool n the gang
Illusion -



...ngoja niendelee kukumbuka chief,
 
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,441
Likes
779
Points
280
goodfool

goodfool

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,441 779 280
Always - James Inglam
Cassanova - Levvert
Cool it now - New edition
Point off no return -
Roses are red -
Who is that girl - madonna
Get down on it - Cool n the gang
Illusion -



...ngoja niendelee kukumbuka chief,
Wewe miller uko vizuri sana,


Ngoja nivisake...
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022