Wapenzi wa churaaaa njooni muone

N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2007
Messages
25,186
Points
2,000
N

NAKWEDE

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2007
25,186 2,000
Nasikia Uganda wanaongeza utalii wa ndani na nchi inapata mapato!!
 
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2014
Messages
306
Points
250
BenKaile

BenKaile

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2014
306 250
Yani chura zote nimezitaniView attachment 949884
NIMEKUJA KUGUNDUA KUWA HAYA MAVAZI YA SHEREHE KAMA HARUSI/SENDOFF N.K WITH SUCH RESEMBLANCE DESIGN FROM THE PHOTO ABOVE HUWA DESIGNERS WANATENGENEZA KWA MTINDO WA KUCHONGA/KUCHORESHA SHAPE KWAHIYO HATA MTU MWEMBAMBA ATAONEKANA ANA KALIO KUBWA MNO WHICH ISN'T TRUE.
 

Forum statistics

Threads 1,314,977
Members 505,127
Posts 31,844,195
Top