Wapenzi wa ajabu, yamewahi kukuta haya?

Wapenzi wa ajabu, yamewahi kukuta haya?

chupi.JPG
Z

my ribs....humu ndani kuna vituko
 
Mi miliwahi kukuta mavuzi mengiiiiiii afu mtu bikra
 
mimi kwa kweli sitasahau nilipokutana na mdada anapiga pombe,bangi,sigara,viroba,hawez kulala asipotumia hivyo vitu..alinitesa sana kwa kuwa situmii hayo mavitu.aliponiacha hoi kuja tu kunisalimu mkoan kashajua wapi bangi inapatikana,daah alafu dada alikua mzuri..nilimtimua kwa kweli,nashukur nimetoka kweny mikon yake

Daah,mademu wanaotumia hivyo vitu wanakua na k mnato kwelikweli,hujui hilo?
 
Haaa...subiri nukupe saikolojia ya huyo mdada kuvaa chupi iliyotoboka toboka.....huyo alipanga hakupi siku hiyo, ila alikuwa na ile roho ya sitaki nataka...
Sasa ili kuishinda ndo akavaa chupi ilichakaa makusudi ili akija hata umshawishi vipi asikupe...kwa kuionea aibu hiyi pichu....! Wengine wanatinga pedi kabisaaaaaa!

Ila ushawishi wako ulimshinda ndo akaamua aachiee.....lol....!

Yeah, but hiyo chupi aliitoa wapi? kwa nini awe na chupi kama hiyo katika nguo zake?
Nadhani ni jambo la kushangaza
 
Mie nilikutana amevaa pedi kwa kuzuga tuuu kumbe yuko safi ila baada ya maujanja akotoa mwenyewe pedi na nikafaidi
 
Back
Top Bottom