wambeke
JF-Expert Member
- Aug 30, 2013
- 2,655
- 2,650
Happy tupatie uzoefu wako, sio unatoa toa macho tu hapakumbe[emoji101]
Happy tupatie uzoefu wako, sio unatoa toa macho tu hapakumbe[emoji101]
mie nimekupenda ghafla aisee!Hongera sana. Mi huwa najua ni usanii tu
nakupa kazi kwahuyo mtoto nafkr umejua what i meanWow.... asante aisee ni furaha kuona kuwa post zangu zimemuhamasisha mtu kujiunga hapa. Karibu jf
Risky taker,sio usaniii, ila utapigwa sana, wengine wanapiga wanaacha ila ipo siku utampata mwenye nia njema. kama mimi nimegegeda sana wadada wa mitandaoni. wengine nimewaliza sana na wao wameniliza sana. yaani ni kama mtaani tu na chuo. mnavyolizana. ila ipo siku utampata wako uliepangiwa na Mungu wako
Uuuh I'm super humbled you know. Glad to know kuwa kuna mtu mwandiko wangu unambariki [emoji120] [emoji120] [emoji120]Hata mimi nilikuwa na mawazo kama yako, nilikuwa nahisi mitandaoni kuna mambo ya ajabu ajabu tu.
Ila Heaven Sent amenionyesha kuwa kumbe unaweza kumpenda mtu kupitia mwandiko wake
naja pm mrembo.. things are hot here.. hmmUuuh I'm super humbled you know. Glad to know kuwa kuna mtu mwandiko wangu unambariki [emoji120] [emoji120] [emoji120]
Tupo wengi tunaobarikiwa kupitia comments zako...I guess you have something inside you that can transform people to the right destinations.Uuuh I'm super humbled you know. Glad to know kuwa kuna mtu mwandiko wangu unambariki [emoji120] [emoji120] [emoji120]
Amen. You just don't know how blessed I feel after reading this. ... to God be the Glory. I know I'm of a great purpose and, I believe God will fulfill his purpose for my life.... I'll surely develop my gifts by his grace. [emoji120] [emoji120]Tupo wengi tunaobarikiwa kupitia comments zako...I guess you have something inside you that can transform people to the right destinations.
Ask God to reveal it to you.
I'm neither a prophet nor a pastor hata kidg but I hv noticed that.
Hakuna atakae kuwa na Jibu la Ukweli ama sahihi zaidi ya huyo anaekutongoza na Mola wako.Wana wa jukwaa hili MMU
Nimekuwa ktk magrupu mengi sana ya whatsapp lakini pia nipo facebuk, Twitter na mitandao mingine ya kijamii.
Kote huko unakuta baadhi ya wanaume wanakufuata inbox na kuanza kukutongoza. Wanakutongoza ingawa saa nyingine hata sura hawajawahi kukuona
Hofu yangu ni kuwa, je wanaume hawa huwa na mapenzi ya kweli? Au ni ujogoo tu ndo unawasumbua?
Utamuoa au atakuowa? nakuuliza hili suali kwa picha ya avatar yako. au timu ya Obama wewe?mimi mpenzi wangu tumekutana mtandaoni na hope ntamuoa na tunapendana sana, kukutana ni kokote pale siolazima kanisani chuo au kwenye sherehe ya harusi. kikubwa ni nia tu. binafsi sioni tatizo kabisa
😀😀😀 rubii ushakopwa nini na wanaume wa mtandao99% ya wanaume design hiyo ni washenzi!waongo!team freeP!wakopaji! matapeli!mafisadi