Wapenzi kukutana mitandaoni wanakuwa na mapenzi ya kweli?

Wapenzi kukutana mitandaoni wanakuwa na mapenzi ya kweli?

Beauty Eva

Senior Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
131
Reaction score
374
Wana wa jukwaa hili MMU
Nimekuwa ktk magrupu mengi sana ya whatsapp lakini pia nipo facebuk, Twitter na mitandao mingine ya kijamii.

Kote huko unakuta baadhi ya wanaume wanakufuata inbox na kuanza kukutongoza. Wanakutongoza ingawa saa nyingine hata sura hawajawahi kukuona

Hofu yangu ni kuwa, je wanaume hawa huwa na mapenzi ya kweli? Au ni ujogoo tu ndo unawasumbua?
 
Wana wa jukwaa hili MMU
Nimekuwa ktk magrupu mengi sana ya whatsapp lakini pia nipo facebuk, Twitter na mitandao mingine ya kijamii.

Kote huko unakuta baadhi ya wanaume wanakufuata inbox na kuanza kukutongoza. Wanakutongoza ingawa saa nyingine hata sura hawajawahi kukuona

Hofu yangu ni kuwa, je wanaume hawa huwa na mapenzi ya kweli? Au ni ujogoo tu ndo unawasumbua?

KWANI WEWE UMEJIUNGA KWA MALENGO GANI HASA?????????????
 
Wana wa jukwaa hili MMU
Nimekuwa ktk magrupu mengi sana ya whatsapp lakini pia nipo facebuk, Twitter na mitandao mingine ya kijamii.

Kote huko unakuta baadhi ya wanaume wanakufuata inbox na kuanza kukutongoza. Wanakutongoza ingawa saa nyingine hata sura hawajawahi kukuona

Hofu yangu ni kuwa, je wanaume hawa huwa na mapenzi ya kweli? Au ni ujogoo tu ndo unawasumbua?
You can not discover new oceans unless you have the courage to lose sight of the shore.
 
Hongera sana. Mi huwa najua ni usanii tu
sio usaniii, ila utapigwa sana, wengine wanapiga wanaacha ila ipo siku utampata mwenye nia njema. kama mimi nimegegeda sana wadada wa mitandaoni. wengine nimewaliza sana na wao wameniliza sana. yaani ni kama mtaani tu na chuo. mnavyolizana. ila ipo siku utampata wako uliepangiwa na Mungu wako
 
Wewe Heaven on Earth, ni miongoni mwa watu walionishawishi kujiunga jf. Posts zako na comments zako zilinivutia sana, nikasema lazima nijiunge badala ya kuwa Guest siku zote.
Wow.... asante aisee ni furaha kuona kuwa post zangu zimemuhamasisha mtu kujiunga hapa. Karibu jf
 
Back
Top Bottom