Songíto;3110181 said:mkubwa watakuwa wanaendana tu, mana wangekuwa hawaendani huyo binti angekuwa kishakimbia!!! naona unawasiwasi na kijana labda, vijana wengine wanaweza kuwa wembamba hivo ila uzito wooote umekimbilia chini kwenye yale mambo yetu yale!! kwa hiyo naamini ndo mana bi mkubwa hapo anaonekana kafika
Songíto;3110181 said:mkubwa watakuwa wanaendana tu, mana wangekuwa hawaendani huyo binti angekuwa kishakimbia!!! naona unawasiwasi na kijana labda, vijana wengine wanaweza kuwa wembamba hivo ila uzito wooote umekimbilia chini kwenye yale mambo yetu yale!! kwa hiyo naamini ndo mana bi mkubwa hapo anaonekana kafika
Songíto;3110181 said:mkubwa watakuwa wanaendana tu, mana wangekuwa hawaendani huyo binti angekuwa kishakimbia!!! naona unawasiwasi na kijana labda, vijana wengine wanaweza kuwa wembamba hivo ila uzito wooote umekimbilia chini kwenye yale mambo yetu yale!! kwa hiyo naamini ndo mana bi mkubwa hapo anaonekana kafika