KODTEC KT 2913 ,SEAPIANO OLD MODEL IPI NICHUKUE

KODTEC KT 2913 ,SEAPIANO OLD MODEL IPI NICHUKUE

Mtukutu Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2022
Posts
1,179
Reaction score
1,502
Wakuu habari za jumapili natumaini mko powa

Kwa sasa nataka nichukue radio sina sana mawe yakutosha nilitaka nichukue hii radio ya kodtek kt 2319 au seapiano zile old model au hisense hi fi radio maana atleast kuna muziki

Tupeane kuna spiki nzuri zaidi ya hizi tukiachana na anker,sony,jbl ,samsug,pionerr
 

Attachments

  • 326addc200dd4c38a3a0ad1c264dcbe2.jpg
    326addc200dd4c38a3a0ad1c264dcbe2.jpg
    18.2 KB · Views: 10
Ukipata Sea Piano New Model huo mziki wake hakuna mfano Nunua Mpya Used nyingi zinakuwa zimechoka spika kubwa ya bass
 
Mzee, hakuna soundbars yoyote ile yenye kelele, makelele ya kipuuzi yapo huko kweny masabufa.

Tatizo mshazoea makelele ya Sabufa bc mkinunua na soundbars mnategemea kupata the same kelele
Bro situmii sub mimi, hata kwangu soundbar bado ni mziki wa kipuuzi tu, natumia Yamaha Avantage Rx A 3020 , ka google uone balaa lake. Hizo saoundbar za mchongo, copy za mchina bado hamna kitu
 
Ukipata Sea Piano New Model huo mziki wake hakuna mfano Nunua Mpya Used nyingi zinakuwa zimechoka spika kubwa ya bass
Hakuna sub yoyote ya mchina inayotia mguu kwa seapiano hata baadhi ya audio gear zeye majina zinapigwa gap, jamaa wanajitahidi sana, sound componet anazotumia kwenye chip zake ni nzuri, ukifungua amplifier plate ya seapeano na sub nyingine kuna utofauti mkubwa sana
 
Bro situmii sub mimi, hata kwangu soundbar bado ni mziki wa kipuuzi tu, natumia Yamaha Avantage Rx A 3020 , ka google uone balaa lake. Hizo saoundbar za mchongo, copy za mchina bado hamna kitu
Nmeiona, haya endelea nayo mkuu 😂
 
Hisense hamna mziki mle,kama ni soundbar atafute walau vizio, ila kama yuko poa atafute harman kardon/jbl
Mtu wa kununua Harman Kardon hawezi fikiria Kodtec na hayo matarumbeta mengine.

Hisense mziki hamna, iko overated. Vizio za bei ya kuendana ni used, wengine hawapendi heka heka za vitu used.
 
Mtu wa kununua Harman Kardon hawezi fikiria Kodtec na hayo matarumbeta mengine.

Hisense mziki hamna, iko overated. Vizio za bei ya kuendana ni used, wengine hawapendi heka heka za vitu used.
Na bongo zimejaa ronya tupu,.mchina kashika hatam, miziki ya mtumba/used nayo ni ya kulenga kwa manati, hazipatikani
 
Hakuna sub yoyote ya mchina inayotia mguu kwa seapiano hata baadhi ya audio gear zeye majina zinapigwa gap, jamaa wanajitahidi sana, sound componet anazotumia kwenye chip zake ni nzuri, ukifungua amplifier plate ya seapeano na sub nyingine kuna utofauti mkubwa sana
Upo sahihi mkuu
 
Back
Top Bottom