Wapenda kipi kati ya hivi?

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
86,641
2,000
Kati ya nyanya, biringani, na bamia wewe wapenda kipi?

Na wakipendea nini hasa?

Ni kitamu au kichachu?

Ni kigumu au kilaini?
 

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
7,730
2,000
Hii thread sio ya kawaida kama ipo MMU basi itakuwa na utata. Anyway napenda nyanya. Ova
 

The dream

JF-Expert Member
May 10, 2015
1,001
2,000
Napenda nyanya
Unaweza ila kama tunda
Unaweza tumia kama kachumbari
Unaweza tumia kama kiungo cha chakula
 

tozi25

JF-Expert Member
Aug 29, 2015
5,963
2,000
Hii mada nadhani itakuwa kwa wanawake tu, manake kuna kamtego fulani kwenye hayo masuali.:confused: Mwanaume rijali hajibu hii kitu acha nitolee macho tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom