Waoaji wapo, tatizo wanawake mmezidi tamaa sana

Waoaji wapo, tatizo wanawake mmezidi tamaa sana

Ili usiombwe ombwe pesa ,timiza majukumu yako.

Ukijiwekea ratiba ya kumpa kila week laki unafikiri atakuwa anakuomba omba hela ya kusuka,lotion,nguo? Mbona mademu hawana matumizi makubwa? Au unachukua maslay queen wanataka showoff za instagram au wanaohojiwa na onlineTV uchwara kwa mwaka wanalipa mil 84 kodi?
 
Hivi ni kweli wanawake wanaomba pesa kiasi hicho kweli..??
Mbona ni kama mnalikuza hili suala kuliko ukhalisia wenyewe..??

Hivyo hapa JF kila mwanaume anaombwa pesa na wanawake tofauti tofauti kila siku...?

Hebu tuoeni bhana, Acheni visingizio..!
Wanawake wanaomba sana hela, kuna muda hua nahis labda ni wanaoishi mwanza tu kumbe ni pote pote Dadeki
 
Ili usiombwe ombwe pesa ,timiza majukumu yako.

Ukijiwekea ratiba ya kumpa kila week laki unafikiri atakuwa anakuomba omba hela ya kusuka,lotion,nguo? Mbona mademu hawana matumizi makubwa? Au unachukua maslay queen wanataka showoff za instagram au wanaohojiwa na TV uchwara kwa mwaka wanalipa mil 84 kodi?
Kila wiki laki[emoji2]
 
Ili usiombwe ombwe pesa ,timiza majukumu yako.

Ukijiwekea ratiba ya kumpa kila week laki unafikiri atakuwa anakuomba omba hela ya kusuka,lotion,nguo? Mbona mademu hawana matumizi makubwa? Au unachukua maslay queen wanataka showoff za instagram au wanaohojiwa na TV uchwara kwa mwaka wanalipa mil 84 kodi?
Kuna mwenye swali we mzee nahisi thread iishie hapa
 
Bora huyo anaekubalii mdate wengine anakwambia nina bwana lets just be friend alafu anaomba helaa kama mwehuuu... sasa unajiuliza huyu fala hata geto hataki kuja alafu anataka hela kiboya tu.
[emoji1787][emoji1787][emoji2][emoji2][emoji1787][emoji1787]
Umri wake utakuwa chini ya 27 au nasema uongo?
 
[emoji1787][emoji1787][emoji2][emoji2][emoji1787][emoji1787]
Umri wake utakuwa chini ya 27 au nasema uongo?
kimwanafunzi cha chuoo... kutwa kusema hajalaaa sasa huyo bwana sijui kazi yake ni kumpelekea motoo tuu 😀 😀 😀
 
Back
Top Bottom