Wao wana pesa sisi tuna Mungu!!!


Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Hebu sikia baadhi ya maneno aliyosema Lema wakati ametangazwa kuwa mshindi wa jimbo la Arusha. "Wao wana pesa sisi tuna Mungu". Kwa kweli sikumuelewa alikuiwa anamananisha nini hapo.
Wana JF changieni kidogo.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,869
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,869 155 160
Hebu sikia baadhi ya maneno aliyosema Lema wakati ametangazwa kuwa mshindi wa jimbo la Arusha. "Wao wana pesa sisi tuna Mungu". Kwa kweli sikumuelewa alikuiwa anamananisha nini hapo.
Wana JF changieni kidogo.
mbona inaeleweka ulikuwa hujui uchaguzi huu ulikuwa ni wa WENYEHAKI na MAFISADI
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Dada alimwaga pesa sana.....tulikula pesa na kura hatukumpa....nani mjanja hapo....ha ha ha
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Aha ha ha ha h pesa wamekula na kura wamewanyima
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
dada alimwaga pesa sana.....tulikula pesa na kura hatukumpa....nani mjanja hapo....ha ha ha
umenikumbusha statement mmoja alisema mchungaji mmoja kuwa pokeeni pesa za mafisadi na kura muwanyime ndio haya nayaona sasa
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,775,966