Sisi tunayo pia ya kwetu kama niwa Dom nenda The Classic Dodoma kuna mambo mengi tunaambiana hapo
Mimi mbona Naitwa Nasra Mohamed na wala sio Mwamohamed, msipindishe ukweli[/QU
Hey Nasra
niite Nazjaz bwana, Nasra jina la kuniita baba
Poa Nazijaz, kuna Nazijaz hakuna mbaya.
mwamakula,mwaibhabele,mwaifwani,mwamsiku,mwaikambo......!hadi raha mi naweka wazi kabila langu mi nimnyakyusa pia.
mi kabila langu mtanzania!
mwamakula,mwaibhabele,mwaifwani,mwamsiku,mwaikambo......!hadi raha mi naweka wazi kabila langu mi nimnyakyusa pia.
Mimi mbona Naitwa Nasra Mohamed na wala sio Mwamohamed, msipindishe ukweli
kajipange upya!! Walioleta mada cio wakabila bt we umewaona wachagga tu!? Bora nikanywe kesto af ntakurudia!!!wachaga nao wakabila sana..
kajipange upya!! Walioleta mada cio wakabila bt we umewaona wachagga tu!? Bora nikanywe kesto af ntakurudia!!!
mie la kwangu wanaongea sana kilugha naambulia patupu... ngoja nihamie ilo lenu
wakati tunachangia wanawake wa kinyakyusa nilisema wana 'ukabila'
lakini mkataka kuniparua,
sasa yamekuwa hayo tena.