Wanusurika kufa kwa kula chapati 30 na vikombe vya chai

Wanusurika kufa kwa kula chapati 30 na vikombe vya chai

Mkuu Umenichekesha sana. Naona watu hawaamini kwa jinsi walivyokodoa macho. Ila mkuu angalia usije ukaua pancreas na hiyo misukari kwenye hizo Coca Cola. Insulin ikinock basi kisukari unacho mkuu...
Pamoja sana mkuu sema nimesha zoea mashindano kama hayo huwa nawapiga sana watu mpunga huku uswahilini
d3d412835de42459413d733ce533df6f.jpg
 
Maximum nakulaga chapati 2,ss hawa jamaa sipatii picha
 
Back
Top Bottom