Wangapi mmeshapanda mlima Kilimanjaro? Tupeane uzoefu

Wangapi mmeshapanda mlima Kilimanjaro? Tupeane uzoefu

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Posts
53,109
Reaction score
53,628
shutterstock_94884556.jpg


2668819802.jpg


images
 
Richard Aloyce Kastai,ndie mtanzania wa kwanza kuvunja Recodi kufika kilele cha mlima kilimanjaro (kibo) kwa mfupi!!Ndio mimi Richard A.Kastai
 
Nilipanda mwaka 2013 kupitia njia ya Machame!
 
Richard Aloyce Kastai,ndie mtanzania wa kwanza kuvunja Recodi kufika kilele cha mlima kilimanjaro (kibo) kwa mfupi!!Ndio mimi Richard A.Kastai

Kuna kitu kimeliwa na kirusi au imekuwaje?
Naona sentensi siielewi.
 
Ilikua mwaka jana. Nilitumia dakika kadhaa hadi kufika juu kileleni ila ilikua kwa chopa. Picha zinakuja soon.....
 
Nilipanda 2005 kupitia njia ya kilema - maua.

Bila shaka ulipanda mlima Ngangu...otherwise kama ulipita hiyo njia kufika kibo inabidi hiyo route ipewe jina lako! Ni mpya na mgunduzi wake ni wewe!
 
Mimi sijawahi hata siku moja.

Kweli kwenye miti hakuna wajenzi.

Mlima umo ndani ya nchi yetu lakini hata mawazo ya kufikiria kuupanda japo siku moja hakuna.

Itabidi nikienda Kilimanjaro safari hii Mungu akipenda na mimi nikatoe ushamba
 
Nilipanda mwaka 1987.
Njia ya Marangu.
Ni njia rahisi kupanda.
Siku 8. (Wanafunzi).

Nilitumia njia ya kilema - maua mwaka 2005 wakati nipo o'level tukarudi kwa njia ya marangu getini.
Ilikuwa njia ndefu sana wakati wa kwenda kwasababu unafika Horombo huts badala ya Mandara.
Safiari ya masaa 12 kwa kutembea. Kesho yake tukaenda kulala kibo huts then usiku tukapanda kileleni na tukarudi kulala horombo huts. Siku inayofuata toka horombo hadi marangu getini.
It was a very bad experience kwa sababu tulienda kama wanajeshi. Ila natamani kwenda tena kama mtalii sasa.
 
Mimi sijawahi hata siku moja.

Kweli kwenye miti hakuna wajenzi.

Mlima umo ndani ya nchi yetu lakini hata mawazo ya kufikiria kuupanda japo siku moja hakuna.

Itabidi nikienda Kilimanjaro safari hii Mungu akipenda na mimi nikatoe ushamba


Anzisha utamaduni wa kuwa na adventure yeyote maishani mwako, haata ukiwa busy atleast mara moja kwa mwaka.

Take a vaccation kwenda kuupanda mkuu.

Hutajuta.
 
Bila shaka ulipanda mlima Ngangu...otherwise kama ulipita hiyo njia kufika kibo inabidi hiyo route ipewe jina lako! Ni mpya na mgunduzi wake ni wewe!

Kwanin unasema ni njia yangu wakati watalii wanapitia hiyo njia?
Unadhani zile nyumba zilijengwaje?
Materials ya kujenga horombo na kibo huts yalipandishwaje kule juu?
Ukipita ile njia unatokea Horombo huts unakuwa umeskip Mandara.
 
Nilipanda 2011 ila niliishia baadhi ya vtuo. Ilikua ni experience nzuri sana. Nilipandia marangu entrance
 
Nilitumia njia ya kilema - maua mwaka 2005 wakati nipo o'level tukarudi kwa njia ya marangu getini.
Ilikuwa njia ndefu sana wakati wa kwenda kwasababu unafika Horombo huts badala ya Mandara.
Safiari ya masaa 12 kwa kutembea. Kesho yake tukaenda kulala kibo huts then usiku tukapanda kileleni na tukarudi kulala horombo huts. Siku inayofuata toka horombo hadi marangu getini.
It was a very bad experience kwa sababu tulienda kama wanajeshi. Ila natamani kwenda tena kama mtalii sasa.

kwa kukusaidia hakuna njia ya kilema njia uliyopanda inaitwa marangu route
 
njia zenyewe ni hizi
Marangu route hii iko marangu
Nalemuru route hii iko rongai huko rombo mpakani na kenya
Umbwe route hii iko kibosho
Machame route hii iko machame
lemosho route hii iko west kilimanjaro
londorosi route hii pia iko west kilimanjaro
 
Back
Top Bottom