Moisemusajiografii
JF-Expert Member
- Nov 3, 2013
- 55,800
- 104,994
Hawana amani ya moyo.Wanawaza watalipwa senti ngapi!Malaika wa BWANA awashukie wauone upotovu wao.Kundi la pili wana hofu ya kuzomewa mitaani kikao kikiisha
Hawana amani ya moyo.Wanawaza watalipwa senti ngapi!Malaika wa BWANA awashukie wauone upotovu wao.Kundi la pili wana hofu ya kuzomewa mitaani kikao kikiisha
Sasa hivi karud as member wakawaida ..kule kwenu mlitaka kumpa Hadi uraisiSasa yule fisadi mkuu kwa mujibu wa bandiko lako karudi tena CCM, je utaondoka CCM?
Sasa hivi karud as member wakawaida ..kule kwenu mlitaka kumpa Hadi uraisiMaketio ya ngedere sana weye.Haya,amerudi huyo fisadi.Fungasha virago vyako ukaungane na Spunda.
Sasa hivi karud as member wakawaida ..kule kwenu mlitaka kumpa Hadi uraisi
The big issue is:Amerudi CCM.Sasa weye uliyewaaga hadi bibi zako wa Kinegamgosi utafanyaje?Jinyonge tu mtu wa Mungu!Sasa hivi karud as member wakawaida ..kule kwenu mlitaka kumpa Hadi uraisi
Sasa hivi karud as member wakawaida ..kule kwenu mlitaka kumpa Hadi uraisi
Na chadema ukiwa na pesa za kifisadi una uwezo wa kununua nafasi ya kugombea uraisi?
The biggest issue is:alisemwa Ni mwizi kwa zaidi ya miaka kumi na baadae akawa msafi akatosha mpaka kugombea uraisi wa JMTThe big issue is:Amerudi CCM.Sasa weye uliyewaaga hadi bibi zako wa Kinegamgosi utafanyaje?Jinyonge tu mtu wa Mungu!
Na chadema ukiwa na pesa za kifisadi una uwezo wa kununua nafasi ya kugombea uraisi?
Kawaulize waliomtangaza pale mwembeyanga
Kawaulize waliomtangaza pale mwembeyanga
Na sasa yupo CCM.The biggest issue is:alisemwa Ni mwizi kwa zaidi ya miaka kumi na baadae akawa msafi akatosha mpaka kugombea uraisi wa JMT