JESUS NEWS RADIO
Senior Member
- May 21, 2025
- 124
- 158
- Thread starter
- #21
wakijichanganya tu Sijui watarudi na shuhuda gani hukuMie tabibu 😅😅
Kwa walio pigwa matukio
wakijichanganya tu Sijui watarudi na shuhuda gani hukuMie tabibu 😅😅
Kwa walio pigwa matukio
kweli kabisaWanawake ni wavumilivu sana ,wanajua kufakenila wanafanyiwa mambo ya ajabu hapa duniani ..Nawaonea huruma sana .
😅😅 Hamna hapa ni love na kufutwa majasho ma damu Hadi kufawakijichanganya tu Sijui watarudi na shuhuda gani huku
sawa sawa😅😅 Hamna hapa ni love na kufutwa majasho ma damu Hadi kufa
karibuItabidi nisikilize hiyo Radio
Asante mkuukaribu