kisiki kibichi
JF-Expert Member
- Feb 14, 2019
- 449
- 282
- Thread starter
- #41
nikumbusheMkuu unawafahamu wale vijana waliokuwa wanajiita "teleza"?
Sent using Jamii Forums mobile app
nikumbusheMkuu unawafahamu wale vijana waliokuwa wanajiita "teleza"?
Sasa Hapo Wana maanisha nn? Kama si Kukuambia we Tereza Tunaunga mkono hoja, kila dem niliewahi kumgegeda walio wengi ukiwauliza tutumie condom utasikia ni ww mwenyewe tu[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]
Sent using Jamii Forums mobile app
Darasa huruSI KWELI KUWA DAWA ZA UKIMWI ZINASABABISHA DEMENTIA.
DEMENTIA inasababishwa na ukimwi wenyewe pale ambapo kinga ya mwili inakua imeshuka sana CD4 below 200
Kama wanadhani dawa ya ukimwi ni ndomu basi wame- fail, mnaopenda kuvaa condom jiandaeni kuja kuwa wazazi wa wototo mataila, mdhungu si fala wa kuleta hizo mambo.Kimsingi hakuna anayepenDa Condom
Kama wanadhani dawa ya ukimwi ni ndomu basi wame- fail, mnaopenda kuvaa condom jiandaeni kuja kuwa wazazi wa wototo mataila, mdhungu si fala wa kuleta hizo mambo.
anajua kuwa miaka ijayo kuna uwezekano wa waafrica kufkia maendeleo yao, sasa basi anaanza na kuwaadhoofishia huo uzao wenu!!
unakuta litoto linafundishwa hata halielewi. Mimi ndomu siwezi, kama bahofia ukimwi ni heli nkaacha sexual kabisa.
Sent using Jamii Forums mobile app
maisha ya mwanadam hakika yamepangwa, tena maandiko yanadia amelaaniwa aishie kwa kumtegemea mwanadam, utaishike kwa kuziamin condom zilizotengenezwa kwa mikono ya mwanadam ww?!![emoji848][emoji848][emoji848]Kama King zilla kajitunza na still kafa before 30 yrs we ni nani? Kama ilipangwa ufe kwa Mbunye utadanja nayo tu
Nimetumia kondom kwa zaidi ya miaka 20Kimsingi hakuna anayepenDa Condom
tena walivyoona kuwa watu watazipuuza wameamua kuleta za bure, jamani kweli wajinga ndio waliwao!!Loh!
Aibu nimeona mimi!
zilla wa 88, kwa iyo hata wastan wa30 si mbaya, kama angekuwa ana35+ basi tungemuweka ktk wastan wa40, ama umesahau zile zama za shule!!
me nimeshafanya si chini ya mwaka mmoja(2016 up to date) nime- do si chini ya wanawake 300+ lkn sina.. Maisha yanapangwa unaweza usiwe mgkngaji ukaja ukaupata hata kwa goli1. Ama unataka kusema walio nao walikuwa malaya sana kuliko wasio nao?!!Do you have a proof kuthibitisha kwamba Zilla 'alijitunza'? Unaijuaje sexual behaviour yake? Ulikuwa mkewe?
Je unafahamu kuwa moja ya effects za ARVs consumption ni 'dementia'? Dementia ni mental impairment... mtu kuwa na maruerue na kuongea vitu visivyo na maana wala kueleweka. Je kama kifo chake ni ngoma case, who knows?!
Kwa maisha ya sasa, sexual behaviour ndiyo inaharibu life span ya vijana wengi. Kama ndo hivyo kwamba kifo kipo tu, hebu jaribu tu kuttombaTomba mbunye tofauti tofauti randomly bila kinga kwa miezi michache tu afu uone results.
-Kaveli-
SI KWELI KUWA DAWA ZA UKIMWI ZINASABABISHA DEMENTIA.
DEMENTIA inasababishwa na ukimwi wenyewe pale ambapo kinga ya mwili inakua imeshuka sana CD4 below 200
Ana miaka mingapi ?, mbona anaonekana kama mjerumani ?.
Kuliko uvae mpira bora tu tusifanye...
Kuliko uvae mpira bora tu tusifanye...
Unaanzaje kufunika utamu 😂😂😂Kuteleza kutamu eeh? 😀😀
-Kaveli-