Wanawake wengi hawapendi condom

Wanawake wengi hawapendi condom

Maisha haya yanahitaji umakini sana. Ukikosa nidhamu kwenye mbunye, waweza kufa mapema!

-Kaveli-
Kama King zilla kajitunza na still kafa before 30 yrs we ni nani? Kama ilipangwa ufe kwa Mbunye utadanja nayo tu
 
Kama King zilla kajitunza na still kafa before 30 yrs we ni nani? Kama ilipangwa ufe kwa Mbunye utadanja nayo tu

Do you have a proof kuthibitisha kwamba Zilla 'alijitunza'? Unaijuaje sexual behaviour yake? Ulikuwa mkewe?

Je unafahamu kuwa moja ya effects za ARVs consumption ni 'dementia'? Dementia ni mental impairment... mtu kuwa na maruerue na kuongea vitu visivyo na maana wala kueleweka. Je kama kifo chake ni ngoma case, who knows?!

Kwa maisha ya sasa, sexual behaviour ndiyo inaharibu life span ya vijana wengi. Kama ndo hivyo kwamba kifo kipo tu, hebu jaribu tu kuttombaTomba mbunye tofauti tofauti randomly bila kinga kwa miezi michache tu afu uone results.

-Kaveli-
 
naunga mkono hoja, kila dem niliewahi kumgegeda walio wengi ukiwauliza tutumie condom utasikia ni ww mwenyewe tu[emoji13][emoji13][emoji13][emoji13]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama nani na nani mkuu tuwajue?
 
SI KWELI KUWA DAWA ZA UKIMWI ZINASABABISHA DEMENTIA.
DEMENTIA inasababishwa na ukimwi wenyewe pale ambapo kinga ya mwili inakua imeshuka sana CD4 below 200
Do you have a proof kuthibitisha kwamba Zilla 'alijitunza'? Unaijuaje sexual behaviour yake? Ulikuwa mkewe?

Je unafahamu kuwa moja ya effects za ARVs consumption ni 'dementia'? Dementia ni mental impairment... mtu kuwa na maruerue na kuongea vitu visivyo na maana wala kueleweka. Je kama kifo chake ni ngoma case, who knows?!

Kwa maisha ya sasa, sexual behaviour ndiyo inaharibu life span ya vijana wengi. Kama ndo hivyo kwamba kifo kipo tu, hebu jaribu tu kuttombaTomba mbunye tofauti tofauti randomly bila kinga kwa miezi michache tu afu uone results.

-Kaveli-
 
Do you have a proof kuthibitisha kwamba Zilla 'alijitunza'? Unaijuaje sexual behaviour yake? Ulikuwa mkewe?

Je unafahamu kuwa moja ya effects za ARVs consumption ni 'dementia'? Dementia ni mental impairment... mtu kuwa na maruerue na kuongea vitu visivyo na maana wala kueleweka. Je kama kifo chake ni ngoma case, who knows?!

Kwa maisha ya sasa, sexual behaviour ndiyo inaharibu life span ya vijana wengi. Kama ndo hivyo kwamba kifo kipo tu, hebu jaribu tu kuttombaTomba mbunye tofauti tofauti randomly bila kinga kwa miezi michache tu afu uone results.

-Kaveli-
Lazima Upoteeee.... Jamaaa chenga sana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom